Kaspersky Total Security + 500 days | Page 425 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
các bạn gà con, búa gỗ làm loãng topic của các bác chia sẻ key quá. nhu cầu mỗi người chắc chỉ có 1 đến 2 máy. không quá cao thì dùng WD của win cũng được còn không thì cứ đóng góp, chia sẽ trên diễn đàn rồi cũng để lượt để xem key. Đâu nhất thiết phải làm mọi cách để nhanh nhất có được cái mình cần

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ngày xưa được bác @vathinh tặng cho mấy key KTS, nay cái thì hết hạn, cái còn sống được 57 ngày nên mình lại vào xin bac giúp hehehe
Mong tin và cám ơn bác nhiều!
Mới 3 năm 4 tháng mà đã là ngày xưa rồi sao.?!
Key này [Expiration Date: May 21, 2024] đã tăng đều 3 năm nay, hiện vẫn tốt.
Key đây coi như bỏ vì sau 1 năm thì có người gửi trùng.
Key kia [Expiration Date: Aug 07, 2023], hiện vẫn tốt.
Nếu bạn chỉ có 1 máy đang dùng key "kia" thì dùng đến hạn mà không có chuyển biến gì thì chuyển qua key "này", còn nếu đang dùng cho 2 máy thi tin báo. Tôi vẫn ở đây nên bạn cứ yên tâm, các key đến giờ vẫn tốt thì nên dùng.

Pham Cong

Rìu Bạc
Mới 3 năm 4 tháng mà đã là ngày xưa rồi sao.?!
Key này [Expiration Date: May 21, 2024] đã tăng đều 3 năm nay, hiện vẫn tốt.
Key đây coi như bỏ vì sau 1 năm thì có người gửi trùng.
Key kia [Expiration Date: Aug 07, 2023], hiện vẫn tốt.
Nếu bạn chỉ có 1 máy đang dùng key "kia" thì dùng đến hạn mà không có chuyển biến gì thì chuyển qua key "này", còn nếu đang dùng cho 2 máy thi tin báo. Tôi vẫn ở đây nên bạn cứ yên tâm, các key đến giờ vẫn tốt thì nên dùng.
Bác vathinh biết sao không? Do mình cài máy nhiều lần nên key bị Full không dùng được. Sáng nay mình đã vọc cái My KIS trên Website của nó và mình đã thực hiện xóa các máy cũ cũng như add lại máy mới ngon lành rồi.
Có key hiệu lực 2026 mình add được nhưng khi thêm cho máy tính thì nó báo key hết lượt nhưng trong My Kaspersky vẫn không bị gạch làm mình cũng chẵng hiểu lý do nên đành cứ cất trong đó.
Nói tóm lại thì đến bây giờ mình đã có key của vathinh tặng còn sài được hơn năm là oke rồi @
Sẵn đây vathinh có VPN key của thằng Kaspersky này thì cho mình xin dùng cho trọn bộ luôn thì hay biết mấy.
Cám ơn vathinh đã trả lời và hướng dẫn chi tiết giúp mình tận dụng được các key cũ tránh lãng phí.
Thân!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác vathinh biết sao không? Do mình cài máy nhiều lần nên key bị Full không dùng được. Sáng nay mình đã vọc cái My KIS trên Website của nó và mình đã thực hiện xóa các máy cũ cũng như add lại máy mới ngon lành rồi.
Có key hiệu lực 2026 mình add được nhưng khi thêm cho máy tính thì nó báo key hết lượt nhưng trong My Kaspersky vẫn không bị gạch làm mình cũng chẵng hiểu lý do nên đành cứ cất trong đó.
Nói tóm lại thì đến bây giờ mình đã có key của vathinh tặng còn sài được hơn năm là oke rồi @
Sẵn đây vathinh có VPN key của thằng Kaspersky này thì cho mình xin dùng cho trọn bộ luôn thì hay biết mấy.
Cám ơn vathinh đã trả lời và hướng dẫn chi tiết giúp mình tận dụng được các key cũ tránh lãng phí.
Thân!
Lưu key vào My Kaspersky thì cũng chỉ làm màu cho nó sang bằng liền A liền C thôi, nếu key hết lượt thì = 0, chưa tính đến cái hại nếu có. Tôi không khuyến khích điều này. Nếu key còn hạn nhưng hết lượt thì vẫn lưu được.
VPN tôi cũng không khuyên dùng loại này (do có nhiều bạn chê) nhưng bạn thich thì gởi. Loại key này không biết hạn dùng, may ít-may nhiều ở người nhận'

Gởi bạn :

Sửa lần cuối:

Pham Cong

Rìu Bạc
Lưu key vào My Kaspersky thì cũng chỉ làm màu cho nó sang bằng liền A liền C thôi, nếu key hết lượt thì = 0, chưa tính đến cái hại nếu có. Tôi không khuyến khích điều này. Nếu key còn hạn nhưng hết lượt thì vẫn lưu được.
VPN tôi cũng không khuyên dùng loại này (do có nhiều bạn chê) nhưng bạn thich thì gởi. Loại key này không biết hạn dùng, may ít-may nhiều ở người nhận'

Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Mình add key nó báo:
Mã đã được kích hoạt bởi sea*******@yahoo.com.
Chắc bác sea đã dùng rồi vathinh!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình add key nó báo:
Mã đã được kích hoạt bởi sea*******@yahoo.com.
Chắc bác sea đã dùng rồi vathinh!
Đó là email của chủ key, loại key này nếu thích thì phải chấp nhận thôi, 1 key dùng được 5 devices.
Sau khi bạn add key vào chương trình thì hãy chờ nó đủ thông báo như hình minh họa rồi nhấn vào "Huray!" và "Continue"

Sửa lần cuối:

bigboy2106

Búa Gỗ Đôi
Đó là email của chủ key, loại key này nếu thích thì phải chấp nhận thôi, 1 key dùng được 5 devices.
Sau khi bạn add key vào chương trình thì hãy chờ nó đủ thông báo như hình minh họa rồi nhấn vào "Huray!" và "Continue"
bác ơi bác check hộ e trước e xin key bác gửi e key gì đó, giờ cài lại mò tìm lại mà ko thấy. e cảm ơn ạ

Pham Cong

Rìu Bạc
Nó không báo Huray @@@@
Nó báo: "Mã kích hoạt này đã được sử dụng bởi một người khác"
Chắc full slot rồi bác.

Attachments

21.1 KB · Lượt xem: 19