Nhờ tư vấn - kaspersky password manager bạn nào dùng mình hỏi chút | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn kaspersky password manager bạn nào dùng mình hỏi chút

tittau

Rìu Sắt Đôi
Mình mới chuyển sang kis total cài vào thấy có cái quản lý pas của kis
bạn nào dùng cho mình hỏi cài kis total rồi thì app này cài vào dùng là có bản quyền cùng kis total luôn hay phải mua riêng nhỉ
đọc thấy thông tin nó ít quá

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Dùng key Kaspersky Total kích hoạt được cho kaspersky password manager nhưng phải lại key code xịn. key chia sẽ trên mạng nhiều lượt kích hoạt rồi không kích hoạt được.

tittau

Rìu Sắt Đôi
Dùng key Kaspersky Total kích hoạt được cho kaspersky password manager nhưng phải lại key code xịn. key chia sẽ trên mạng nhiều lượt kích hoạt rồi không kích hoạt được.
Hình như cũngk o dc cụ a. mình chưa mua nhưng hôm trước cài KTS nó cho dùng thử full 1 tháng mà cũng chỉ giới hạn 15 mục

HoangNguyen98

Búa Gỗ
cái của gg xài cho nhu cầu đơn giản thôi như id vn-z thôi chứ mấy cái nhu cầu cao như mail hay bank thì chịu ko dám lưu
bank thì mình tự nhớ chứ ko dám lưu, chỉ có vài số thôi mà

Jigoku Shoujo

Rìu Sắt
nó chỉ là quản lí password của thím thôi, cài KAS xài đc rồi, vô web thì trình duyệt nó auto fill pass, KAS này nó cũng có lưu pass, cho nên ko cần cài cài pass manager cho nặng thêm {shoot1}