Nhờ tư vấn - Kaspersky Internet Key 91 ngày không đúng khu vực? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Kaspersky Internet Key 91 ngày không đúng khu vực?

longlt

Gà con
Xin chào ACE trên diễn đàn !
Mình mới tải KIS 2020 dùng thử 91 ngày có key là 4CH4C-PPFDT-NFK4B-45R69 nhưng khi kích hoạt bị báo là không đúng khu vực> Mọi người có key dùng được cho mình xin hoặc chỉ giúp mình cách khắc phục lỗi này.
Mình xin cảm ơn !

kjbkjb

Búa Gỗ
Tôi cũng bị như vậy, đang tính vào đây hỏi. giờ reset xong chỉ dùng được 30 ngày

chuyển IP về US hoặc UK hoắc RUS đi bạn, mình cũng làm vậy và 91 ngày sử dụng

thanh hahuy

Rìu Chiến
Trước đây, key trial 4CH4C-PPFDT-NFK4B-45R69 là key dùng thử toàn cầu, nhưng gần đây Kaspersky đưa nó vào danh sách bị hạn chế ở một số khu vực. Bạn sử dụng Proxy US, CANADA là được thôi.

inti8

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
Xin chào ACE trên diễn đàn !
Mình mới tải KIS 2020 dùng thử 91 ngày có key là 4CH4C-PPFDT-NFK4B-45R69 nhưng khi kích hoạt bị báo là không đúng khu vực> Mọi người có key dùng được cho mình xin hoặc chỉ giúp mình cách khắc phục lỗi này.
Mình xin cảm ơn !
Thử nghiệm chính 4CH4C-PPFDT-NFK4B-45R69 proxy Hoa Kỳ. Hôm nay 29 ngày và 18 tháng 8 năm 2020 sẽ là 0 ngày.