Kaspersky hỏi đáp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky hỏi đáp

nguyenanh249

Gà con
Chắc chắn là ko tốt vì đã là key lic nghĩa là ko chính chủ , key share nguy cơ bị khóa . còn vấn đề an toàn và tính năng sẽ vẫn như bt cho đến khi bị block
cho e hỏi thường 1 key lic hoặc dat thì kích đc khoảng bao nhiêu máy thi dừng vậy a

namvungonline

Rìu Sắt Đôi
1. Có thể không tốt vì là key không chính chủ. Hoặc có thể là key chính chủ nhưng bằng 1 cách "thần kỳ" nào đó bị lộ ra và họ đóng lại thành dạng file, để chia sẻ cho nhiều người dùng.
2. Về tính năng thì không bị giới hạn gì cả. Vẫn dùng cho tới khi nào bị lab khoá thì khỏi dùng, đi tìm cái khác vì được chia sẻ đầy.

tranhuulong9x

Rìu Sắt
nó là 1 dạng backup và share key nên thường nó không tốt cho lắm . nhưng về tính năng thì ngoại trừ bị block do share quá nhiều ra thì không có gì đáng lo ngại nha . Ngày xưa mình hay chơi trò add lic 1000 day , mod skin cho kis mà giờ lười và bắt đầu hơi khó rồi

nptvnz

Búa Gỗ
Có cách nào để lấy được key từ file lic hoặt dat không nhỉ các bác?

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Mỗi lần mình ở office (có đăng nhập acc MS) thì KIS nó cứ thông báo thế này.

Mình không biết làm cách nào để nó không thông báo nữa. Nhờ các bạn giúp mình với.

vuhung10393

Búa Đá
Mình mới chuyển sang dùng Kas Plus một thời gian. Bây giờ muốn nâng cấp lên bản Premium thì làm thế nào ạ? Mình thử download bản premium cài đè lên mà chưa nâng cấp được. Mong các bạn chỉ dùm