Desktop & Văn phòng - Joyoshare Media Cutter v3.1.0.42 Full - Ứng dụng cắt, ghép audio, video hiệu quả | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Joyoshare Media Cutter v3.1.0.42 Full - Ứng dụng cắt, ghép audio, video hiệu quả

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Joyoshare Media Cutter là một phần mềm cắt nối video hiệu quả và dễ sử dụng, có thể được sử dụng để cắt xén cả các định dạng video và âm thanh, như AVI, MP4, MPEG, VOB, WMV, ASF, RM, RMVB, 3GP, AAC, MP3, WMA, M4R, v.v. Bộ chia video mạnh mẽ này phải là lựa chọn tốt nhất để đáp ứng nhu cầu cắt của bạn vì nó không chỉ góp phần cắt và Chuyển đổi video /audio thành các định dạng đầu ra, mà còn nhằm mục đích trích xuất âm thanh từ các tệp video.

Là công cụ cắt video AVI, cắt video MPEG, cắt video MP4 tốt nhất, Joyoshare Media Cutter cũng là một phần mềm nối video chuyên nghiệp có thể hợp nhất nhiều cảnh quay từ cùng một nguồn vào một tệp mới với chất lượng gốc 100% với tốc độ nhanh hơn 60 lần.

Các tính năng của Joyoshare Media Cutter

Cắt video/ audio với chất lượng không giảm
• Bạn muốn loại bỏ các phân đoạn không mong muốn của một bộ phim hoặc quảng cáo và giữ lại các cảnh quay thú vị, Joyoshare Media Cutter là lựa chọn tốt nhất để bạn làm điều này. Thao tác cắt xén này có thể thực hiện trên tất cả các định dạng video và âm thanh phổ biến như video tiêu chuẩn, HD, video trên web,… . Nó cũng hỗ trợ xuất video trên các thiết bị phổ biến như Apple, Samsung, máy chơi game, TV thông minh, v.v. Hơn nữa, bạn không cần phải lo lắng về vấn đề giảm chất lượng vì bộ chỉnh video này có thể cắt video mà giữ nguyên chất lượng ban đầu.

Chuyển đổi video/ audio thành định dạng đầu ra phổ biến
Joyoshare Media Cutter cũng là một phần mềm chuyển đổi video tất cả trong một, có thể chuyển đổi tất cả các định dạng video thông thường sang các định dạng video phổ biến như M4V, MP4, AVI, MPG, MPEG, 3GP , 3G2, MKV, WMV, ASF, H.264, VRO, OGV, PMVB, MP3, v.v. Mặt khác, đây còn là Phần mềm âm thanh chuyên nghiệp nhờ chức năng trích xuất âm thanh thông minh từ các tệp video với các định dạng đầu ra khác nhau, bao gồm MP3, M4A, AAC, AC3, OGG, CAF, AIFF, APE, FLAC, WAV, WMA, M4B, M4R, MKA, AU, ALAC, v.v … Bạn có thể tự do thưởng thức bất kỳ bản nhạc nào từ bất kỳ video nào bạn muốn.

Hợp nhất các tập tin video và audio thành nhiều định dạng phổ biến
• Joyoshare Media Cutter còn có chức năng nối video chuyên nghiệp, có thể hợp nhất nhiều tệp video và âm thanh chỉ bằng một vài cú nhấp chuột đơn giản. Khi bạn chọn tệp video hoặc âm thanh, có hai phương pháp để đặt định dạng đầu ra cho bạn lựa chọn, bao gồm chế độ tốc độ cao và chế độ mã hóa, với chế độ đầu tiên bạn có thể nhanh chóng nhận được video/ audio với chất lượng gốc 100%, trong khi chế độ thứ 2 cho phép bạn có thể tùy chỉnh video và âm thanh đầu ra theo nhu cầu của mình.

Download Joyoshare Media Cutter v3.1.0.42 Full - Ứng dụng cắt, ghép audio, video hiệu quả

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

phongnh79

Gà con
Sao mình cài xong và làm theo hướng dẫn của -censor- nhưng vẫn không đăng ký được.

tks

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao mình cài xong và làm theo hướng dẫn của -censor- nhưng vẫn không đăng ký được.

tks

Sau khi cài đặt phần mềm xong, bạn sử dụng k3ygen đi kèm bên trong để kích hoạt phần mềm. Khi bạn không đăng ký được, nó báo lỗi cụ thể như thế nào?

phongnh79

Gà con
Khi mình dùng -censor- thì vẫn báo là success.
Nhưng khi vào app và sử dụng thì sau khi sử dụng cắt vài lần thì hiện bảng dùng thử , ko cho xài nữa.
Mình đã tháo ra cài lại nhiều lần, bao gồm phiên bản cũ và mới nhất vẫn ko được

tks

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Khi mình dùng -censor- thì vẫn báo là success.
Nhưng khi vào app và sử dụng thì sau khi sử dụng cắt vài lần thì hiện bảng dùng thử , ko cho xài nữa.
Mình đã tháo ra cài lại nhiều lần, bao gồm phiên bản cũ và mới nhất vẫn ko được

tks

Bạn dùng firewall chặn kết nối Internet của phần mềm nhé, dùng phần mềm bên dưới để chặn nhanh hơn bằng menu chuột phải: