ISO win 7 x 64 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

ISO win 7 x 64

Kaffec

Gà con
Chào mọi người, cảm phiền mn có bản cài w7x64 cho máy (GA-B560M + I5 11400 + NVme + vga on) mà cài xong nó nhận usb phím và chuột ạ. Vì cv cần dùng trên W7 nên cài và ghost mấy bản share đều ko nhận phím chuột usb. Xin cảm ơn

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cấu hình đời cao mà sao bạn lại về Windows 7 rồi bạn? Windows 10 Pro vẫn xài tốt mà.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Công việc cần dùng w7 bạn à, mấy soft cài vesion mới cũng duoc trên w11, nhưng thấy w7 xài ổn hơn
Nếu là main đời thấp cùng thế hệ với Windows 7 thì may ra, còn dòng main mới đời cao thì rất khó tìm được driver, hãng không phát triển driver để hỗ trợ Windows 7 đâu bạn. Mình thấy Windows bản Pro 1909 là cực kì mượt mà rồi, bạn hãy cài bản đó. Nếu còn lo lắng thì chọn LTSC 2019, bản này thì độ mượt mà khỏi bàn cãi luôn.
Về tương thích phần mềm thì mình thấy LTSC 2019 vẫn cài được hầu hết các phần mềm đồ hoạ, vẽ kĩ thuật xây dựng, điện tử, may mặc thì mình chưa thử qua thôi.

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Chào mọi người, cảm phiền mn có bản cài w7x64 cho máy (GA-B560M + I5 11400 + NVme + vga on) mà cài xong nó nhận usb phím và chuột ạ. Vì cv cần dùng trên W7 nên cài và ghost mấy bản share đều ko nhận phím chuột usb. Xin cảm ơn
Hình như Tôi nhớ Bên Anhdv Có Bản Tích Họp Sẵn Thì Phải...Bạn Thử Xem...🤝🤝🤝🤝

tungnt84

Búa Gỗ
Mình đang dùng main Asus H410M-f chip intel đời 10 cũng vì soft nên phải dùng w7. Và đã cài đặt thành công. Tuy nhiên màn hình hiển thị không như ý nhưng đó chỉ là chuyện nhỏ vì mình không cần đến nó lắm. Tuy vậy vẫn đủ dùng các cần thiết cho soft cty là đủ .

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Có cách này đơn giản hơn và chắc chắn thành công nè bác. Vác bộ 11xxx của bác qua em đổi cho cái 4xxx sài đở tốn thời gian ... :v

luvbe3

Rìu Sắt
bác cài win 11 mà dùng... xong tạo 1 cái máy ảo win 7 là ok.. vấn đề đc giải quyết