[IDM TOOL] - Công cụ tải và kích hoạt IDM tối ưu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[IDM TOOL] - Công cụ tải và kích hoạt IDM tối ưu

thanhnguyenit

Rìu Sắt
Công cụ này do chính tay em code, các bác nào muốn có thể encode thoải mái. Công cụ tuy chưa thể bằng công cụ của pro ptk911 nhưng sẽ hữu ích phần nào cho bác nào muốn. Em sẽ cập nhật theo build của idm ạ.
=====
Một số ảnh của tool

=====
Video hướng dẫn sử dụng:

=====
Link download:
View hidden content is available for registered users!

=====
Rất mong được sự góp ý của các bác.

Sửa lần cuối:

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Công cụ này do chính tay em code, các bác nào muốn có thể encode thoải mái. Công cụ tuy chưa thể bằng công cụ của pro ptk911 nhưng sẽ hữu ích phần nào cho bác nào muốn. Em sẽ cập nhật theo build của idm ạ.
=====
Một số ảnh của tool

=====
Video hướng dẫn sử dụng:

=====
Link download: https://j2c.cc/49d2b5ef
=====

chạy tool này reg active rồi có update IDM được không bác rồi có bị báo key giả không?

maradonaxxx

Búa Đá
=====
Một số ảnh của tool

=====
Video hướng dẫn sử dụng:

=====
Link download: https://j2c.cc/49d2b5ef
=====

Cảm ơn bạn, công việc tuyệt vời ....... {EMO_023}{EMO_028}{EMO_026}{EMO_061}{EMO_028}{EMO_039}{EMO_018}{EMO_005}{EMO_024}{EMO_039}{EMO_038}

thanhnguyenit

Rìu Sắt
Tool không hiện biểu tượng "LÀM MỚI" như trong video hướng dẫn, cài xong rồi mọi thứ không thể click được.
Bạn vui lòng đợi idm cài đặt hoàn tất như clip nhé. Nếu vẫn không được mà có IDM rồi, bạn hãy thoát tool và chạy lại tool nhé.
Bạn có thể inbox cho mình để mình xem và sửa lỗi ạ. Cảm ơn bạn rất nhiều.

Sửa lần cuối:

thanhnguyenit

Rìu Sắt
Phải chi kích hoạt cho các phiên bản tiếp theo luôn thì hay nhỉ :D này theo build hơi lâu
Còn nhiều cái cần bổ sung lắm ạ. :D, vẫn thua pro ptk911 nhiều ạ :D

saigon75

Búa Gỗ Đôi
tôi dùng tool của mod Hamano kaito rất ok,IDM ra phiên bản mới tôi chỉ cần click update là phần mềm lên bản mới và đã kích hoạt.Cám ơn mod Hamano Kaito rất nhiều.

thanhnguyenit

Rìu Sắt
tôi dùng tool của mod Hamano kaito rất ok,IDM ra phiên bản mới tôi chỉ cần click update là phần mềm lên bản mới và đã kích hoạt.Cám ơn mod Hamano Kaito rất nhiều.
Dạ, em cảm ơn bác. Em đọc bài của Mod rồi ạ. Với người dùng phổ thông thì dùng tool của mod rất tiện vì chỉ cần click là xong. Nhưng em thấy độ tuỳ biến chưa cao ạ. Ví dụ, win 10/11 hiện tại có hỗ trợ nền tối cho các ứng dụng. IDM sẽ dựa vào đó thêm chế độ nền tối, rất hợp với người như em, hay như đăng ký theo tên như ý. Cái nào cũng có hai mặt của nó. Công cụ của em cũng vậy. :D
Tham khảo thêm ý kiến của mod @Hamano Kaito để có thể ra sản phẩm hoàn thiện hơn. Update cái gì chứ ra ver mới là update thì tool này cũng không thọ lâu lắm. Bạn không update nhanh bằng IDM đâu. Mấy ông bà đó rảnh nên update liên tục.
Đúng rồi bác ạ. Không thể chạy theo công nghệ được, và em cũng không chạy theo nó. Em chạy theo nhu cầu người dùng. Như hiện tại đang ra build 10 với sửa lỗi nhỏ về bắt link web ( bác đọc tại đây ). Nhưng người dùng thích dùng bản 7 chẳng hạn thì có thể dùng tool của em chạy lại là xong ( cũng có thể dùng tool của mod ).

Em cũng không thể chạy nhanh như các bác Nga Ngố được, vừa mới ra đã có portable lẫn actived. Giao diện tool dễ theo dõi, không lệnh cmd hay dùng giao diện console như các pro khác. Với em, hiện chỉ thua pro ptk911 một thời về nhiều khoản tính năng của tool. Và cũng thua mod rất nhiều về khoản các diệt virus không phát hiện. ( của em là bị một số av chém đẹp ngay, của mod chạy cmd thì cho kẹo cũng không phát hiện :D )

thanhnguyenit

Rìu Sắt
[Cập nhật] - IDM 6.40 BUILD 10 Full Fix
=======
Điểm mới: Mình có ghi sẵn trong tool cho bạn nào muốn tìm kiếm
=======
Lưu ý: Các bạn gỡ tạm idm bằng controlpanel rồi dùng tool chạy lại nhé. Hoặc có thể dùng tool của các mod sưu tầm được ạ.
=======
Link download: https://j2c.cc/idm640b10fifu
=======
Ảnh:
  • Phần mềm

Sửa lần cuối:

datpm69

Búa Gỗ
Bạn cho hỏi cái Tool về IDM của Mod Hamano kaito download ở chỗ nào ah? Xin cảm ơn bạn!