[IDM TOOL] - Công cụ tải và kích hoạt IDM tối ưu | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[IDM TOOL] - Công cụ tải và kích hoạt IDM tối ưu

chungul

Búa Gỗ
sao mình bật ứng dụng nó báo "the system cannot find the file specified"nhỉ.ứng dụng hiện ra thì phần dow k chạy.cứ ở 0% ???

thanhnguyenit

Rìu Sắt
sao mình bật ứng dụng nó báo "the system cannot find the file specified"nhỉ.ứng dụng hiện ra thì phần dow k chạy.cứ ở 0% ???
Bác nên tắt diệt virus trước khi chạy công cụ nhé ạ. Vì hiện công cụ chạy bằng registry nên có thể bị nhận nhầm và bị chặn ạ. Còn không được thì bác tìm thử google lỗi "the system cannot find the file specified" xem sao ạ. Bác có thể inbox facebook cho em để em được biết lỗi rõ hơn ạ.
Cái tool nầy thì xin bạn vui lòng hỏi mod Hamano Kaito ! Xin lỗi bạn nhé.
Không sao ạ!

Cảm ơn bác đã sử dụng công cụ và chúc bác cuối tuần vui vẻ! :)

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Là sao bác? Có lỗi gì về công cụ bác cứ báo em ạ.
Là không biết tại sao mấy hôm nay IDM nó cập nhật nhanh như điện.
Chưa kịp "ăn hết" cái IDM v6.40 build 9 thì cái 11 đã ra rồi.

Của mềnh IDM dùng key thì vẫn còn ở build 10.
Trong khi các máy khác chạy IDM dùng Tool (IAS) thì đua nhau lên build 11 từ hôm qua 25/3

thanhnguyenit

Rìu Sắt
Là không biết tại sao mấy hôm nay IDM nó cập nhật nhanh như điện.
Chưa kịp "ăn hết" cái IDM v6.40 build 9 thì cái 11 đã ra rồi.

Của mềnh IDM dùng key thì vẫn còn ở build 10.
Trong khi các máy khác chạy IDM dùng Tool (IAS) thì đua nhau lên build 11 từ hôm qua 25/3
Ai thích cập nhật thì cập nhật thui bác ạ. Chứ nhiều người cơ bản vẫn dùng build 7 build 8 không làm sao hết trơn. :)

thanhnguyenit

Rìu Sắt
Cập nhật
  • Thêm tính năng kiểm tra kết nối để tải file
  • Sửa lỗi file không bị báo lỗi

thanhnguyenit

Rìu Sắt
Cập nhật
  • Thêm tính năng tự động đổi ngôn ngữ thành English với máy " Next => ... => Finish mà ngôn ngữ không phải tiếng Anh
  • Sửa lỗi file không bị báo lỗi "Fake series"

hongquang91

Búa Gỗ Đôi
Công cụ này do chính tay em code, các bác nào muốn có thể encode thoải mái. Công cụ tuy chưa thể bằng công cụ của pro ptk911 nhưng sẽ hữu ích phần nào cho bác nào muốn. Em sẽ cập nhật theo build của idm ạ.
=====
Một số ảnh của tool

=====
Video hướng dẫn sử dụng:

=====
Link download: *** Hidden text: cannot be quoted. ***

=====
Rất mong được sự góp ý của cácthan

thank bạn

thanhnguyenit

Rìu Sắt
Em cập nhật lại full, không die không lỗi, bác có thể tải lại nhé. Cảm ơn bác đã tin tưởng.

Ảnh giao diện tool mới
Tự động từ a => z, các bác chỉ cần chạy và cài đặt ( với máy chưa có idm ) và đặt tên với ( máy dã cài ). Việc còn lại là của tool như:
  • Set DNS về 8.8.8.8/1.1.1.1​
  • Chuyển ngôn ngữ về tiếng Anh ( với máy next => => finish)​
  • Tối ưu setting của IDM​
Link download ở trang đầu hoặc
View hidden content is available for registered users!
hoặc
View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

sport9x

Búa Gỗ
Em cập nhật lại full, không die không lỗi, bác có thể tải lại nhé. Cảm ơn bác đã tin tưởng.

Ảnh giao diện tool mới
Tự động từ a => z, các bác chỉ cần chạy và cài đặt ( với máy chưa có idm ) và đặt tên với ( máy dã cài ). Việc còn lại là của tool như:
  • Set DNS về 8.8.8.8/1.1.1.1​
  • Chuyển ngôn ngữ về tiếng Anh ( với máy next => => finish)​
  • Tối ưu setting của IDM​
Link download ở trang đầu hoặc *** Hidden text: cannot be quoted. ***
hoặc *** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cr@ck dc cho 6.41 build 6 k bạn