Thảo luận - Hướng dẫn Nạp sku cho windows 10 | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Hướng dẫn Nạp sku cho windows 10

BlueEdition

Rìu Sắt

Attachments

69.8 KB · Lượt xem: 13
Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
cái này bth mà mình có mấy máy key như này luôn. cài bản win 10 IOT LTSC cài bản được giới thiệu trong tp này. https://vn-z.vn/threads/windows-10-...64-built-1809-su-on-dinh-cung-nam-thang.9391/

kèm hình máy mình đây k các bác lại bảo Fake này nọ.

LTSC ko bao giờ digital license chính chủ cả , đây chỉ là 1 thủ thuật cho vui thôi , chứ cài mới lại cũng phải active = key mới or phải restore từ file backup thôi

BlueEdition

Rìu Sắt
LTSC ko bao giờ digital license chính chủ cả , đây chỉ là 1 thủ thuật cho vui thôi , chứ cài mới lại cũng phải active = key mới or phải restore từ file backup thôi

cài mới lại nó tự nhận bản quyền số luôn đó bác, m thử cài lại nhiều lần rồi tự acti bản quyền số, check mã key là key này

43TBQ-NH92J-XKTM7-KT3KK-P39PB

lúc cài mới vừa kết nối mạng mình nhập key này cũng dc luôn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
cài mới lại nó tự nhận bản quyền số luôn đó bác, m thử cài lại nhiều lần rồi tự acti bản quyền số, check mã key là key này

Đây là lần đầu tiên tôi nghe bạn nói và thành công với GEN LTSC , trước giờ chưa có ai làm được như bạn

BlueEdition

Rìu Sắt
Đây là lần đầu tiên tôi nghe bạn nói và thành công với GEN LTSC , trước giờ chưa có ai làm được như bạn

để mai mình cài lại rồi quay clip cho mấy bác xem.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc

IoTEnterpriseS RS5 43TBQ-NH92J-XKTM7-KT3KK-P39PB -1 d06934ee-5448-4fd1-964a-cd077618aa06 00424-80000-00000-AAOEM

BlueEdition

Rìu Sắt
Mềnh cũng có cái hình: LTSC Insider Preview đàng hoàng đó :D
Xem phần đính kèm 16941

tính chia sẻ cách mà mấy bác ném gạch hội nghị đông quá để lát cài máy rồi quay clip cho mấy bác xem.

trong quá trình cài sẽ có 2 cái. 1 cái để tự kết nối mạng active tự động key KTS. Một cái mình dùng chính key post trên để active nó thành bản quyền KTS như hình post ở trên.

Bộ ISO cài đặt tải từ trang của người nga. ở topic này:

có bác@sec0 post lại ở đây

dungltcd

Lạt Ma
tính chia sẻ cách mà mấy bác ném gạch hội nghị đông quá để lát cài máy rồi quay clip cho mấy bác xem.

trong quá trình cài sẽ có 2 cái. 1 cái để tự kết nối mạng active tự động key KTS. Một cái mình dùng chính key post trên để active nó thành bản quyền KTS như hình post ở trên.

Bộ ISO cài đặt tải từ trang của người nga. ở topic này:

có bác@sec0 post lại ở đây
Bộ ISO đó không phải của Nga đâu bạn, nó là hàng chính hãng MSDN đó.