Desktop & Văn phòng - HT Employee Monitor v17.1.1 Full - Quản lý, theo dõi hoạt động của nhân viên | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng HT Employee Monitor v17.1.1 Full - Quản lý, theo dõi hoạt động của nhân viên

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm quản lý nhân viên này là ứng dụng quản lý chuyên nghiệp, được thiết kế nhằm theo dõi và quản lý các hoạt động của nhân viên. Phần mềm này có chứa rất nhiều tính năng nhằm nâng cấp hiệu suất của nhân viên và tránh được việc phí thời gian làm việc. HT Employee monitor sẽ theo dõi và ghi lại tất cả các hoạt động của nhân viên trên máy tính và giúp bạn có được quyền truy cập từ xa vào các thông tin này, bao gồm các trang web đã truy cập, các ứng dụng đã mở/ đóng, bản chụp màn hình,.... Bên cạnh đó, phần mềm này còn giúp bạn tăng hiệu suất với việc theo dõi cũng như chặn các hoạt động không liên quan tới công việc như chat, cài đặt và một số nội dung không phù hợp trên web,....

Bạn có biết được những gì nhân viên của mình đang thực hiện tại nơi làm việc? Họ sử dụng Internet và máy tính để phục vụ cho công việc? Bạn có muốn nâng cấp hiệu suất và tính kỷ luật? Nếu vậy, bạn nên nghĩ về phần mềm quản lý nhân viên này.

Cài đặt va cho phép nhân viên của bạn biết rằng tất cả các hoạt động của họ đều được ghi lại. Chỉ cần biết rằng họ đang bị quản lý, nhân viên sẽ làm việc hiệu quả hơn.

Các tính năng chính:
  • Bản ghi lịch sử web
  • Ghi lại những lần gõ phím
  • Quản lý các ứng dụng
  • Chụp màn hình
  • Theo dõi các hoạt động trên máy tính
  • Quản lý từ xa
  • Chặn các trang web, lọc nội dung
  • Chặn các ứng dụng.
Download HT Employee Monitor v17.1.1 Full - Quản lý, theo dõi hoạt động của nhân viên

Link trang chủ (download file cài đặt trực tiếp từ trang chủ):

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Z.vn

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình xin link mới được ko bạn . Cám ơn bạn

Chuyển đổi mã số sang dạng link download theo hướng dẫn bên dưới bạn nhé:

hoabomby

Gà con
Chuyển đổi mã số sang dạng link download theo hướng dẫn bên dưới bạn nhé:
Convert hex xong thấy die rồi
"The file you are trying to download is no longer available."
Thanks

Link https://mega.nz/file/acNmV ...

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn có link tải bản cũ áp dụng cho key gen bạn chia sẽ không? hiện tại ver mới nhất là 19.5.1 hình như đã không còn hoạt động được.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn có link tải bản cũ áp dụng cho key gen bạn chia sẽ không? hiện tại ver mới nhất là 19.5.1 hình như đã không còn hoạt động được.

Mình ko còn giữ nhưng trên mạng mình thấy có khá nhiều web chia sẻ file setup của các phiên bản cũ hơn đó bạn, bạn có thể thử :D

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Tôi tìm thử rồi, toàn link setup online, bản offline thì lại khhông thấy đâu.
ít hôm rảnh mình làm.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tôi tìm thử rồi, toàn link setup online, bản offline thì lại khhông thấy đâu.

Mình cũng chủ quan quá, đúng ra phải lưu lại file setup nhưng nghĩ k3ygen nó có hiệu lực với các phiên bản :D Xin rút kinh nghiệm sâu sắc và nhờ bạn @PMHCT giúp mình và bạn moitinhdaukiss nhé :D

DemonHyper

Búa Gỗ
Phần mềm quản lý nhân viên này là ứng dụng quản lý chuyên nghiệp, được thiết kế nhằm theo dõi và quản lý các hoạt động của nhân viên. Phần mềm này có chứa rất nhiều tính năng nhằm nâng cấp hiệu suất của nhân viên và tránh được việc phí thời gian làm việc. HT Employee monitor sẽ theo dõi và ghi lại tất cả các hoạt động của nhân viên trên máy tính và giúp bạn có được quyền truy cập từ xa vào các thông tin này, bao gồm các trang web đã truy cập, các ứng dụng đã mở/ đóng, bản chụp màn hình,.... Bên cạnh đó, phần mềm này còn giúp bạn tăng hiệu suất với việc theo dõi cũng như chặn các hoạt động không liên quan tới công việc như chat, cài đặt và một số nội dung không phù hợp trên web,....

Do you know what your employees are doing at work? Do they use the Internet and computers for work? Do you want to upgrade performance and discipline? If so, you should think about this employee management software.

Set it up and let your employees know that all their activities are logged. Just knowing that they are being managed, employees will be more productive.

Main function:
  • Web history record
  • Record keystrokes
  • Manage applications
  • Screen capture
  • Monitor computer activities
  • Remote management
  • Block websites, filter content
  • Block apps.
Download HT Employee Monitor v17.1.1 Full - Manage and monitor employee activities

Link to the homepage (download the installation file directly from the homepage):

We do not share copyright software links directly in the forum, you can buy the product directly, if you do not have enough funds, we suggest you can redirect the product download here.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

How to download from veryfiles.com:

Thank you and good luck to you!

Thanks looks interesting :)

bopking5394

Gà con

Bạn có biết được những gì nhân viên của mình đang thực hiện tại nơi làm việc? Họ sử dụng Internet và máy tính để phục vụ cho công việc? Bạn có muốn nâng cấp hiệu suất và tính kỷ luật? Nếu vậy, bạn nên nghĩ về phần mềm quản lý nhân viên này.

Cài đặt va cho phép nhân viên của bạn biết rằng tất cả các hoạt động của họ đều được ghi lại. Chỉ cần biết rằng họ đang bị quản lý, nhân viên sẽ làm việc hiệu quả hơn.

Các tính năng chính:
  • Bản ghi lịch sử web
  • Ghi lại những lần gõ phím
  • Quản lý các ứng dụng
  • Chụp màn hình
  • Theo dõi các hoạt động trên máy tính
  • Quản lý từ xa
  • Chặn các trang web, lọc nội dung
  • Chặn các ứng dụng.
Download HT Employee Monitor v17.1.1 Full - Quản lý, theo dõi hoạt động của nhân viên

Link trang chủ (download file cài đặt trực tiếp từ trang chủ):

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cách download từ veryfiles.com:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!