Hỏi Web giới thiệu phim HD mới | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi Web giới thiệu phim HD mới

ptthong

Búa Gỗ Đôi
Chào các bạn! Trước mình hay vô đây vn-zoom.com/f318 canh các phim chiếu rạp có bản HD hoặc Full HD do các ad up lên là mình down về xem. Nay vn-zoom.com lại đóng cửa rồi, xin hỏi các bác có web hay diễn dàn nào hay giới thiệu và cho down bản HD của phim như vn-zoom.com/f318 trước đây để mình theo dõi không ạ?

Movie2016

Rìu Sắt
Chào các bạn! Trước mình hay vô đây vn-zoom.com/f318 canh các phim chiếu rạp có bản HD hoặc Full HD do các ad up lên là mình down về xem. Nay vn-zoom.com lại đóng cửa rồi, xin hỏi các bác có web hay diễn dàn nào hay giới thiệu và cho down bản HD của phim như vn-zoom.com/f318 trước đây để mình theo dõi không ạ?
Cùng chung câu hỏi với bác thớt .
Thiếu gì, vài hôm nữa là vz.o rg có topic riêng thôi, sợ tải không kịp đấy

hoang1408

Búa Đá
bilutv
phimmoi
phimbathu
phim.media " trang này thì chuyên tvb " kiểu sctv9 nhưng có cả phim mới luôn
animehay , com < hoạt hình - anime
vuighe net < hoạt hình - anime
xemphimso
fptplay < trang này chỉ xem khi nào mấy trang kia xoá vi fpt mua bản quyền

hdonline hay hdviet thì thôi bỏ đi tốn tiền nạp vào mà phim ít + hd thì mấy trang kia cũng có

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Cứ torrent mà chiến :D

convit161

Gà con
mấy hôm bận rộn không ngó, tự nhiên nay vô lại biết vn-zoom.com đóng cửa rồi, đau lòng gần chết :(

daniel3112

Gà con
bilutv
phimmoi
phimbathu
phim.media " trang này thì chuyên tvb " kiểu sctv9 nhưng có cả phim mới luôn
animehay , com < hoạt hình - anime
vuighe net < hoạt hình - anime
xemphimso
fptplay < trang này chỉ xem khi nào mấy trang kia xoá vi fpt mua bản quyền

hdonline hay hdviet thì thôi bỏ đi tốn tiền nạp vào mà phim ít + hd thì mấy trang kia cũng có
Toàn dạng HDTV 720p xem chán lắm bác ei

ptthong

Búa Gỗ Đôi
Cám ơn các bác đã giới thiệu, em cũng có xem qua nhưng thực sự không thể nào bằng box f318 lúc trước được. Hi vọng các ad bằng cách nào đó mở lại box f318 bên này, dù rằng có thể thêm điều kiện để vào box như yêu cầu thành viên trên 6 tháng hay trên 50 post chẳng hạn!

stevenboivy

Búa Gỗ
Cám ơn các bác đã giới thiệu, em cũng có xem qua nhưng thực sự không thể nào bằng box f318 lúc trước được. Hi vọng các ad bằng cách nào đó mở lại box f318 bên này, dù rằng có thể thêm điều kiện để vào box như yêu cầu thành viên trên 6 tháng hay trên 50 post chẳng hạn!

bác nói đúng.. f318 có 1 cái gì đó riêng..
mặc dù nắm trong tay số lượng link web phim còn hơn số mà các thím post trong này kha khá..nhưng vẫn thích vào xem f318..
mình biết f318 thông qua f319 :D .. trong đó có mod nick rat kute .. "gái gọi" :D