Hỏi Web giới thiệu phim HD mới | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi Web giới thiệu phim HD mới

taluten

Gà con
k cần post link tải, mình chỉ xin giới thiệu những phim có thể tải trên mạng ai có thì ib kín với nhau là được

5Characters

Rìu Sắt
HD BLuray tải về xem bằng cách nào vậy bác. Mình toàn xem bằng mHD, tải HD bluray về nó toàn file lạ hoắc không biết xem kiểu gì luôn.
Bạn dùng Splash hoặc PowerDVD18. Splash thì ăn VGA, PowerDVD18 thì ăn CPU, cần ổ cứng tốc độ đọc khá chút là tua không lo bị giật hay đứng.

hieuvn32

Gà con
Đang chờ f318 hồi sinh đây bạn. Bật máy tính lên kiểu gì cũng vào f318 check xem có phim nào mới ko :)))

daipotter

Búa Đá
HD BLuray tải về xem bằng cách nào vậy bác. Mình toàn xem bằng mHD, tải HD bluray về nó toàn file lạ hoắc không biết xem kiểu gì luôn.
Em dùng K lite codec pack bác, nhẹ mà ngon. Đọc được hết các file video, kể cae m2ts bluray như bác nói ^^

daipotter

Búa Đá
Cái Bluray mà tải về nó toàn thư mục như thư mục trong địa DVD ấy. Không có file MKV hay MP4 bạn ạ.
{beat_brick} Bác tải iso về làm gì trời ạ, nặng lắm, mà bấm vào ko thấy gì đâu. Ngta chia ra để chống rip rồi. Bác muốn chạy đĩa thì dùng cyberlink power DVD ý

Đinh Mạnh

Búa Gỗ Đôi
{beat_brick} Bác tải iso về làm gì trời ạ, nặng lắm, mà bấm vào ko thấy gì đâu. Ngta chia ra để chống rip rồi. Bác muốn chạy đĩa thì dùng cyberlink power DVD ý
Mình tải thử một lần xem bộ phim 40-50 GB có gì khác không thôi ấy mà. Chứ bình thường chỉ tải file MP4 hoặc MKV tầm 5-6GB thôi.

daipotter

Búa Đá
Mình tải thử một lần xem bộ phim 40-50 GB có gì khác không thôi ấy mà. Chứ bình thường chỉ tải file MP4 hoặc MKV tầm 5-6GB thôi.
Nếu nhà bác có TV 4k 4xinch hay FullHD70inch thêm cả dàn 5.1 thì bác sẽ cảm nhận được sự khác biệt nhé {big_smile}

menu1a

Búa Gỗ Đôi
phimmoi giờ cũng kém rồi nhiều phim chỉ có cái tiêu đề trong die link rồi