Hỏi Web giới thiệu phim HD mới | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi Web giới thiệu phim HD mới

MrTQT

Búa Gỗ Đôi
cứ search trên google thể nào chả có.
Mà mình khuyên nên ra rạp xem trải nghiệm tốt hơn xem hay hơn nhiều
CGV cuối tuần có 75k thôi, nhịn vài tô phở để thục đẩy xã hội phát triển

P/s: mình nói cho vui vậy thôi chứ mình cũng hay xem lậu

ptthong

Búa Gỗ Đôi
cứ search trên google thể nào chả có.
Mà mình khuyên nên ra rạp xem trải nghiệm tốt hơn xem hay hơn nhiều
CGV cuối tuần có 75k thôi, nhịn vài tô phở để thục đẩy xã hội phát triển

P/s: mình nói cho vui vậy thôi chứ mình cũng hay xem lậu

Mình vẫn ra rạp xem đều đó chứ bác, nhưng không phải phim nào cũng sắp xếp thời gian đi được và không phải phim nào rạp cũng chiếu bác ạ.

kingofsunzz

Búa Đá
Coi là phải coi 1080p hoặc 4k , chứ mấy cái web coi online toàn 480p vs 720p , còn bị chèn quảng cáo đủ trò , thà tự tải về coi chất lượng ngon còn sướng hơn

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Coi là phải coi 1080p hoặc 4k , chứ mấy cái web coi online toàn 480p vs 720p , còn bị chèn quảng cáo đủ trò , thà tự tải về coi chất lượng ngon còn sướng hơn
Quan trọng là phim mới thì sub đâu ra? Chỉ có web online họ dịch.

daipotter

Búa Đá
Trước e cũng hay sub phim từ lúc có bản cam, đến lúc ra HD là nhìu sub lắm rồi bác :V
Web online cũng lấy sub trên subscene hết bác ạ, chỉ có series thì web người ta mới hay tự dịch thôi

daipotter

Búa Đá
Torviet.com nhé
Bác invite em vào được không ạ :(( Họ đóng sign up rồi

kikudo

Gà con
Chào các bạn! Trước mình hay vô đây vn-zoom.com/f318 canh các phim chiếu rạp có bản HD hoặc Full HD do các ad up lên là mình down về xem. Nay vn-zoom.com lại đóng cửa rồi, xin hỏi các bác có web hay diễn dàn nào hay giới thiệu và cho down bản HD của phim như vn-zoom.com/f318 trước đây để mình theo dõi không ạ?
Bác vào thớt này đăng ký đi :
https://vn-z.vn/threads/danh-sach-thanh-vien-dang-ky-tham-gia-sinh-hoat-tai-f318-f319.4888/

kingofsunzz

Búa Đá
như web phudeviet.org họ chỉ cung cấp subviet cho mình tải chứ có phim online đâu
nên những website phim online chưa hẳn họ là những người làm sub duy nhất tại VN này

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
như web phudeviet.org họ chỉ cung cấp subviet cho mình tải chứ có phim online đâu
nên những website phim online chưa hẳn họ là những người làm sub duy nhất tại VN này
Ý mình nói là đa phần và nhanh nhất thôi. Như trước đây là HDOnline - Phim rạp ra là có sub chất nhất :D

ptthong

Búa Gỗ Đôi
Minh toàn canh khi nào trên f318 có phim bản HD Bluray thì 1-2 ngày sau trên subscene sẽ có bản sub thôi. Xem HD Bluray quen rồi xem online ko tài nào chịu nổi. Dù coi online FullHD mình thấy vẫn không bằng bản HD Bluray down về xem offline.

Đinh Mạnh

Búa Gỗ Đôi
Minh toàn canh khi nào trên f318 có phim bản HD Bluray thì 1-2 ngày sau trên subscene sẽ có bản sub thôi. Xem HD Bluray quen rồi xem online ko tài nào chịu nổi. Dù coi online FullHD mình thấy vẫn không bằng bản HD Bluray down về xem offline.
HD BLuray tải về xem bằng cách nào vậy bác. Mình toàn xem bằng mHD, tải HD bluray về nó toàn file lạ hoắc không biết xem kiểu gì luôn.