This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Nhờ tư vấn Hỏi về gia hạn bản quyền Kaspersky!

vuhung10393

Búa Đá
Chào các bác, các anh chị em trong diễn đàn. Hiện tại mình đang dùng Gói Kaspersky Plus và Premium, key mua tại trang chủ của Kaspersky.com.vn. Qua một thời gian dùng hơn nửa năm nay thấy phần mềm AV Kaspersky bảo vệ khá tốt, một số công cụ đi kèm đối với mình không dùng đến nên khi hết hạn 2 gói Plus và Premium mình muốn chuyển sang dùng Gói Kaspersky Standard bản tiêu chuẩn cho tiết kiệm chi phí.

Vậy cho mình hỏi là khi mình mua key của bản Standard để kích hoạt gia hạn cho bản đang cài là Plus và Premium thì có được không ạ hay phải cài đặt lại đúng phiên bản Standard thì mới add được Key Standard?

Cảm ơn bác, các anh chị em trong diễn đàn đã đọc bài viết và chia sẻ thông tin!

vuhung10393

Búa Đá
Vâng, em cảm ơn anh, nhập key bản nào là sẽ tự động xuống bản tương ứng cho key đó!

Long Sao

Junior Moderator
Chuẩn luôn.

Long Sao

Junior Moderator
Vâng, em cảm ơn anh, nhập key bản nào là sẽ tự động xuống bản tương ứng cho key đó!
Nên nhớ là key đó phải khả dụng kích hoạt mới hạ và nâng cấp chứ key trial của phiên bản cũng có thể dùng được. Nhưng mà nếu dùng trên vài trăm ngày thì phải là key khả dụng