Hỏi Đi - Tui Trả Lời! Chuyên Mục Hỏi - Đáp Cuộc Sống | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi Đi - Tui Trả Lời! Chuyên Mục Hỏi - Đáp Cuộc Sống

ngohuyzero

Gà con
Các tiền bối cho em hỏi post 1 cmt rồi thì sao để xóa nhỉ? Vào chỉnh sửa chỉ thấy sửa thôi chứ ko thấy xóa

Cloud

Administrator
Các tiền bối cho em hỏi post 1 cmt rồi thì sao để xóa nhỉ? Vào chỉnh sửa chỉ thấy sửa thôi chứ ko thấy xóa
Bạn nên mua cái HDD 2T hoặc 3T, giá chứng 2T đến 3T, dùng 2 năm đến 3 năm, bán cho đồng nát vẫn lãi chán.
Đang dùng gói tháng kèm office 365, 130k tháng.

ngocthu90

Búa Đá Đôi
Làm sao để lấy lại tài khoản facebook trong khi bị hacker nó đổi số điện thoại và email?{adore}

xanhduong111

Rìu Vàng
Đang dùng gói tháng kèm office 365, 130k tháng.
1 năm là 1tr3 luôn đó bác mod, chắc mình sẽ mua gói này, thấy giá rẻ nhất rồi. Các gói của Google và Drobox cao quá
Bạn nên mua cái HDD 2T hoặc 3T, giá chứng 2T đến 3T, dùng 2 năm đến 3 năm, bán cho đồng nát vẫn lãi chán.
Cảm ơn bác, nhưng mình k có ý định lưu dữ liệu ở ổ cứng

Cloud

Administrator
1 năm là 1tr3 luôn đó bác mod, chắc mình sẽ mua gói này, thấy giá rẻ nhất rồi. Các gói của Google và Drobox cao quá

Cảm ơn bác, nhưng mình k có ý định lưu dữ liệu ở ổ cứng
Đã dùng hơn 2 năm và rất ok đó, cứ dùng đi cho quen dần với việc sử dụng bản quyền, làm gương cho anh em về sau {ah}

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Hỏi: Mua gói OneDrive 1TB giá bao nhiêu vậy các bác, vz lại mua từ đâu ạ. Mua từ Mic thì đắt quá, tận 1tr3/năm

Mua đi bạn, mình thì trả theo tháng 130k/ năm. Mua vì xài office bản quyền là chính với 1tb lưu cũng ngon :D

xanhduong111

Rìu Vàng
Đã dùng hơn 2 năm và rất ok đó, cứ dùng đi cho quen dần với việc sử dụng bản quyền, làm gương cho anh em về sau {ah}
Nếu chỉ để up ảnh lưu dữ liệu thì có nên xài flick không mod nhỉ, mình thấy cái này của YH, mà YH thì mình thấy khó tồn tại thêm 15 năm nữa quá {amazed}

Cloud

Administrator
Nếu chỉ để up ảnh lưu dữ liệu thì có nên xài flick không mod nhỉ, mình thấy cái này của YH, mà YH thì mình thấy khó tồn tại thêm 15 năm nữa quá {amazed}
Không nhé, cứ dịch vụ mà dùng cho an toàn, tài liệu quan trọng mà cứ đồ chùa thì die khi nào không hay.