Hỏi Đi - Tui Trả Lời! Chuyên Mục Hỏi - Đáp Cuộc Sống | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi Đi - Tui Trả Lời! Chuyên Mục Hỏi - Đáp Cuộc Sống

xanhduong111

Rìu Vàng
không được nhé.
Hỏi: mình có 1 loạt ảnh trên Google Photo (hơn 2k ảnh), muốn chia sẻ qua tài khoản khác thì phải bỏ vào album mới chia sẻ được, có cách nào bỏ 2k ảnh đó vào 1 album để chia sẻ 1 cách nhanh nhất không ad? Click chọn từng cái lâu quá à {sad}

Cloud

Administrator
Hỏi: mình có 1 loạt ảnh trên Google Photo (hơn 2k ảnh), muốn chia sẻ qua tài khoản khác thì phải bỏ vào album mới chia sẻ được, có cách nào bỏ 2k ảnh đó vào 1 album để chia sẻ 1 cách nhanh nhất không ad? Click chọn từng cái lâu quá à {sad}

Album cũng bị giới hạn về số lượng ảnh trong album được chia sẻ, hình như >1000 tấm là không share được. Đã bị trước đó, không biết có ai gặp chưa {EMO_111}

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Câu trả lời ở đây:
https://github.com/googlesamples/google-photos/tree/master/REST/PhotoFrame

Bạn dùng tool này thông qua API của google photo mà quản lý thử coi được không.

nikce9999

Gà con
Cho mình hỏi là mình muốn xem quảng cáo k bị giới hạn để kiếm tiền trong game ở bluestacks 3 thì có cách nào k vậy ACE? Mình cảm ơn nhé.

xanhduong111

Rìu Vàng
Em cũng cần thoát kiếp gà con (9 năm gà con ở VN-Zoom rồi). Bác tiện tay giúp em với =))
Phép thuật mình có hạn bác, 9 năm gà con thì mình k đủ năng lượng để hóa kiếp bác lên được {rofl}{rofl}{rofl}

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Cho mình hỏi là mình muốn xem quảng cáo k bị giới hạn để kiếm tiền trong game ở bluestacks 3 thì có cách nào k vậy ACE? Mình cảm ơn nhé.
Bạn có thể fake IP để coi quảng cáo nha.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Bác trả lời chung chung quá , 1 điểm , về chổ ....
:)

Đâu có chung đâu. Nó là bao gồm tất cả cuộc sống rồi đấy bạn. Cuộc sống hiểu đơn giản là quá trình chúng ta cho đi cái gì và chúng ta nhận được cái gì.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
CHém gió ở đây có lên búa lên rìu được không ?

Thứ 1: Đây là nơi giải đáp tâm, sinh lý, khoa học, chiêm tinh, học tập.... Nói chúng là hỏi - đáp chứ không phải nơi để chém gió!
Thứ 2, hình như không lên rank đâu =))