This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi Đi - Tui Trả Lời! Chuyên Mục Hỏi - Đáp Cuộc Sống

Cho mình hỏi chút, ngày xưa mình có tham gia diễn đàn vnmon thấy cũng vui lắm, bẵng đi thời gian mình không vào, bây giờ thì trang đó đâu mất tiêu rồi. Có ai biết trang đó giờ chuyển tên miền là gì thì chỉ dùm mình nhé (ib riêng cũng dc). Mình không có ý PR cho trang đó đâu chỉ là thắc mắc ko bit hỏi ai thôi (chứ giờ mất tiêu rồi PR cái gì nữa đâu). Các Mod nếu thấy mình vi phạm nội qui thì xóa bài dùm nhé, đừng uýnh em tậu nghiệp

1161096

Búa Gỗ
Không liên quan nhưng cho mình hỏi. Mình cần tìm 1 bài hát đã xưa rồi. Nhạc âu mỹ. Trong mv ca nhạc phông nền trắng và trên bức tường có nhiều môi người cử động được. Và bài hát này có 1 bản remix hay lồng vào 1 mv 1 anh cao bồi bị treo cổ nhưng không chết. Bài hát này khá hay nhưng mình không tài nào nhớ tên. Nhờ ai biết chỉ giúp mình với ạ. Mình cám ơn rất nhiều

malemkhoang

Rìu Chiến
Nhân ngày 8/3:
Đứa thứ nhất là gái...
Đứa thứ hai là nữ...
Đứa thứ ba... nó giống hai con chị.
Bạn có phải là trường hợp như vậy không?

gift4you

Rìu Bạc
Người chay tịnh nhất hành tinh là "cha của đứa trẻ sơ sinh". Nếu cha nó không ăn chay thì sao đẻ ra được nó?!?

lqthanh85bl

Rìu Vàng
Tất cả đã có cái "Tông đơ cắt tóc đẹp, chính hãng chất lượng, giá rẻ hấp dẫn" lo cho bạn
Như vậy thì không có nhé, cuốc và xà bấc thôi mới bảo vệ môi trường, dùng tay thì có thể nhiễm kí sinh trùng

AnhDuy1986

KHÔNG GÌ LÀ TẤT CẢ !!!!
Thành viên BQT
Quen cô chị, nhưng hôm qua lỡ ôm nhầm cô em ( chị em sinh đôi ) mà cô em lại không có phản ứng ( chống cự ), giờ làm sao đây, hoang mang quá

gift4you

Rìu Bạc
Quen cô chị, nhưng hôm qua lỡ ôm nhầm cô em ( chị em sinh đôi ) mà cô em lại không có phản ứng ( chống cự ), giờ làm sao đây, hoang mang quá
Ở ngoài đời chắc không có ai may mắn như bạn đâu há. Giải pháp thì có nhiều, quan trọng bạn chọn cái nào thôi:
  1. Ôm... vài lần nữa (bao nhiêu lần tùy ý nghe), ngó cho kĩ (đầu đến chưn) để ghi nhớ. Nếu chưa nhớ, ôm tiếp tới khi nhớ thì (có thể) thôi
  2. Qui định cô chị một màu, cô em một màu: đồ đạc/ áo quần/ vật dụng cá nhưn... mỗi cô xài một màu thì chắc sẽ không có lộn nữa (nếu không tắt đèn tối thui)
  3. Dọn ra ở riêng (nếu đang ở chung nhà), hoặc dọn ra mỗi cô một phòng (nếu đang ở chung phòng). Tốt nhứt là kiếm căn nhà có 02 phòng ngủ thôi: cô chị 01 phòng, cô em 01 phòng, còn bạn ưng phòng nào thì tùy hỉ
  4. Nói chuyện/ khai báo với vợ. Thành khẩn sẽ luôn được khoan hồng. Dĩ nhiên, được khen hay chê thì không nói trước được nghe
Chúc bạn sớm-hết-hoang-mang!

ICEbears

Gà con
khó mà tin được

vtnhan98

Búa Đá
cho mình hỏi vn-z có kênh discord không, nếu có thì cho mình xin link invite với

malemkhoang

Rìu Chiến
Tôi chỉ hỏi, không bao giờ trả lời.

Chân nàng ví thể là xinh;
Không giầy, không dép, dấn mình bước đi;
Dù bao điều tiếng thị phi;
Khi nàng xuất hiện là khi nắng về;
Một thôi, nhưng nặng như chì;
Vững vàng, trong sáng, chẳng gì chuyển lay;
Đã ai biết, đã ai hay;
Đều tin như vậy, chẳng thay đổi lòng.
Xin hỏi chi vậy hỡi người?

malemkhoang

Rìu Chiến
Bây giờ, bạn truy cập vn-z bằng trình duyệt nào?
Tôi chỉ hỏi, không bao giờ có đáp án.