Hỏi Đi - Tui Trả Lời! Chuyên Mục Hỏi - Đáp Cuộc Sống | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi Đi - Tui Trả Lời! Chuyên Mục Hỏi - Đáp Cuộc Sống

malemkhoang

Rìu Chiến
Tại sao Triều Tiên không có tin giả, không có Corona virus?

huyvut814

Búa Đá
Khi mình chê người ta trong khi mình không giỏi hơn người ta. 1 số người phản ứng gọi mình là óc chó. Tại sao gọi là óc chó nhỉ? Tại sao mấy bác nhỉ? -_-

Sửa lần cuối:

Lê Bò

Búa Gỗ Đôi
Khi mình chê người ta trong khi mình không giỏi hơn người ta. 1 số người phản ứng gọi mình là óc chó. Tại sao gọi là óc chó nhỉ? Tại sao mấy bác nhỉ? -_-
Em nghĩ ý người gọi là suy nghĩ giống chó, não giống như con chó. Trong cuộc sống, con chó thường được ví là một cái gì đó xấu xa, bẩn thỉu, ví von như sống chó hay đồ chó má, chưa kể con chó còn hay ăn c** nữa.{burn_joss_stick} Còn theo khoa học thì chó lại thông minh vcl {big_smile}

huyvut814

Búa Đá
Trong này có ai được hưởng trợ cấp xã hội do covid không ta?

huyvut814

Búa Đá
cuộc sống giống như trò chơi còn vợ là hard mode (với một số người thì là nightmare mode), ai thích thử thách thì chơi hard, ai thích bình an thì chơi easy thôi
Mình chả biết lấy vợ về làm gì nữa... Chắc lấy về cho có. :v

dammage

Rìu Chiến
Mình chả biết lấy vợ về làm gì nữa... Chắc lấy về cho có. :v
socrates từng nói, nếu lấy được vợ hiền bạn sẽ thành người hạnh phúc, nếu lấy vợ dữ bạn sẽ thành triết gia, đằng nào cũng được lợi, lấy đi cho biết với người ta sẵn rèn luyện bản lĩnh đàn ông luôn

huyvut814

Búa Đá
Tuần này mình uống bia 2 lần tổng cộng 12 lon. Chủ nhật này họp lớp. Mình giờ hơi nghiện bia, trc đây cũng có bệnh nhưng hết rồi sợ tái phát. Hễ ai nhắc tới uống bia mình lại thèm, sợ mai ai nhắc là nghĩ tới. Giờ làm sao giảm bớt uống bia lại giờ. Mình không nghiện rượu. @@

baongocdc

Rìu Vàng
Tuần này mình uống bia 2 lần tổng cộng 12 lon. Chủ nhật này họp lớp. Mình giờ hơi nghiện bia, trc đây cũng có bệnh nhưng hết rồi sợ tái phát. Hễ ai nhắc tới uống bia mình lại thèm, sợ mai ai nhắc là nghĩ tới. Giờ làm sao giảm bớt uống bia lại giờ. Mình không nghiện rượu. @@
BIA = BIA, bác uống nhiều Bia thì đường đi tới Bia sẽ nhanh hơn, suy nghĩ như vậy đã đủ tích cực chưa

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Con gì mới gặp thì thương,
Về sau lại gặp thường xuyên mỗi ngày.
Lâu ngày lại thấy hết thương,
Chuyển qua thấy ghét vì yêu mỗi mình...
kkkkkk......

huyvut814

Búa Đá
ài. đáng lý năm ngoái đang ngon lành vậy mà năm nay thất bát quá thể. tức. dịch 2 lần.