Thảo luận - Hỗ Trợ Cài Đặt Window 7/8.1/10/11 + Office Miễn Phí | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Hỗ Trợ Cài Đặt Window 7/8.1/10/11 + Office Miễn Phí

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Mình tạo bài này nhằm hỗ trợ các anh chị em ở diễn đàn mình cài đặt mới window + office ==> Hỗ Trợ Miễn Phí.

- Tình hình dịch vẫn căng thẳng nên mình vẫn hỗ trợ hết mình. Hoặc hỗ trợ gặp 1 số vấn đề trong window thì có thể ib ==> nếu được mình sẽ hỗ trợ hết mình.
Tất cả các anh chị em và học sinh nếu cảm thấy window chạy chậm hoặc có nhu cầu cài lại window thì chỉ cần cmt tại bài này và chủ động ib cho mình vào hộp thư diễn đàn.

- Tất cả làm vì sự sẻ chia.
Mình sẽ cài đặt cả window và office với file chính hãng.
Không sử dụng Cr@ck - ko sử dụng file đã qua chỉnh sửa.
Và dĩ nhiên cả bản quyền window và office đều là chính hãng do Vn-z ( Chia Sẻ Key) tài trợ.

Tất cả các máy cần bảo mật cao mình hỗ trợ hướng dẫn qua zalo hoặc mess.
( Tất cả các file cài các bạn có thể tự chuẩn bị) ==> mình sẽ hỗ trợ cài và thao tác - fix lỗi nếu có.

Team hỗ trợ:

@naroto

Bài này mình sẽ cập nhật thêm.

Các Bạn inbox hoặc cmt tại bài này. mình sẽ trả lời và hỗ trợ qua inbox. Để tránh làm loãng topic.

Hoặc có thể inbox trực tiếp đến bạn @naroto để được hỗ trợ nhanh nhất.

Nếu có sai sót mong ban quản trị nhắc nhở và chuyển qua box phù hợp.

Sửa lần cuối:

tuanjohnwick97

Búa Gỗ Đôi
Em đang có ý định cài lại win, bác giúp em kiếm bản này với !

Và tiện đây em có thể nhờ bác chỉ dạy em về các kỹ thuật cài luôn được không ạ??? Em muốn học cài luôn ạ
Nếu được em có thể liên lạc với bác qua kênh nào được nhỉ{big_smile}{big_smile}{big_smile}

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Bạn ơi hướng dẫn mình tạo usb cài được nhiều phiên bản windows từ 7 đến 10 được không?
mình đang làm. Sẽ cập nhật link trong thời gian sớm nhất.

Muốn cài được nhiều phiên bản 7 -10 cần dung lượng usb khá cao 16G ==> 32G.

Nếu vẫn muốn tạo nhanh bạn inbox. mình gửi link hướng dẫn + kèm link tải tốc độ cao - ko quảng cáo.

Cmt mình tránh làm loãng topic!

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Em đang có ý định cài lại win, bác giúp em kiếm bản này với !

Và tiện đây em có thể nhờ bác chỉ dạy em về các kỹ thuật cài luôn được không ạ??? Em muốn học cài luôn ạ
Nếu được em có thể liên lạc với bác qua kênh nào được nhỉ{big_smile}{big_smile}{big_smile}
cấu hình này em cần bản ổn định thì dùng bản window 10 LTSB và LTSC chính hãng chưa qua chỉnh sửa.

Cần link a gửi qua inbox.

MinhGiang

Rìu Bạc Đôi
Mình dùng rufus 3.17 mới nhất tạo usb boot win11 (chọn không check phần cứng), khi cắm vào laptop dell xps 14z đã nhận. Laptop đang dùng win10 pro 21h1, nhưng boot vào usb để cài win11 thì không thể boot được, trên màn hình nó chỉ hiện 2 hàng dấu chấm sáng. Bạn nào biết nguyên nhân và cách khắc phục thì tư vấn mình với nhé.
Cấu hình laptop: chíp i7 2640M, ram 8gb, ổ cứng ssd 240gb sata 3

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Mình dùng rufus 3.17 mới nhất tạo usb boot win11 (chọn không check phần cứng), khi cắm vào laptop dell xps 14z đã nhận. Laptop đang dùng win10 pro 21h1, nhưng boot vào usb để cài win11 thì không thể boot được, trên màn hình nó chỉ hiện 2 hàng dấu chấm sáng. Bạn nào biết nguyên nhân và cách khắc phục thì tư vấn mình với nhé.
Cấu hình laptop: chíp i7 2640M, ram 8gb, ổ cứng ssd 240gb sata 3
Check inbox bạn ơi!

thanhhangk59

Gà con
E mới mua máy, vừa tải office 2019 retail mà k có key, ad có thể giúp e active qua teamviewr dk k. Mong được ad hỗ trợ trong thời gian sớm

Sửa lần cuối: