Hiện thông báo: Adblocker detected! Please consider reading this notice. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hiện thông báo: Adblocker detected! Please consider reading this notice.

batsonghiep

Búa Gỗ Đôi
Chào các bạn.
Khi mình vào trang web VN-Z.VN thì hiện thông báo như trên, làm sao để tắt nó đi. Cảm ơn.

Attachments

• Screenshot 2024-03-25 055610.png
    Screenshot 2024-03-25 055610.png
    25.4 KB · Lượt xem: 1,498

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Trình duyệt của bạn đang sử dụng các trình chặn quảng cáo. Tắt trình chặn quảng cáo hoặc đưa trang vn-z.vn vào danh sách không chặn.
Tôi biết việc hiển thị quảng cáo sẽ khiến trải nghiệm không tốt cho người dùng. Nhưng chúng tôi cần nguồn kinh phí để duy trì .

batsonghiep

Búa Gỗ Đôi
Trình duyệt của bạn đang sử dụng các trình chặn quảng cáo. Tắt trình chặn quảng cáo hoặc đưa trang vn-z.vn vào danh sách không chặn.
Tôi biết việc hiển thị quảng cáo sẽ khiến trải nghiệm không tốt cho người dùng. Nhưng chúng tôi cần nguồn kinh phí để duy trì .
Chào bạn.
Hiện tại mình đang sử dụng Firefox, Kaspersky và không sử dụng các trình chặn quảng cáo nào nên làm sao tắt được, mong bạn chỉ giúp. Cảm ơn.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn làm sao mà trang web hiện quảng cáo lên là vào được.

thanit9x

Búa Gỗ Đôi
Chào bạn.
Hiện tại mình đang sử dụng Firefox, Kaspersky và không sử dụng các trình chặn quảng cáo nào nên làm sao tắt được, mong bạn chỉ giúp. Cảm ơn.
kaspersky có bộ lọc chặn quảng cáo đó, tắt nó đi hoặc cho vnz vào loại trừ trong kas. Còn đang dùng firefox thì thử đổi sang trình duyệt khác thử xem. Mình đang dùng edge và ublock orgin vào có sao đâu

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Đấy là do VNZ phát hiện bạn dùng chặn quảng cáo, bạn chỉ cần cho VNZ vào danh sách loại trừ là được, hoặc tắt chặn quảng cáo đi.