Hẹn giờ, tự động đăng nhập ZOOM Cloud Meetings trên android | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hẹn giờ, tự động đăng nhập ZOOM Cloud Meetings trên android

tracyhtv

Búa Gỗ
Các bạn vui lòng hướng dẫn mình: Hẹn giờ, tự động đăng nhập tham gia vào phòng họp của: ZOOM Cloud Meetings trên android nhé. Mình xin cảm ơn.
Mình cũng đã dùng thử: MacroDroid, Tasker, IFTTT ... nhưng mình không biết sử dụng (mình không phải là công dân IT). các bạn vui lòng hướng dẫn chi tiết nhé.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User

tracyhtv

Búa Gỗ
Mình đang theo 1 khóa học online bằng Zoom lúc 18h00 hàng ngày, đăng nhập, điểm danh ... trước 17h45, sau đó trưởng phòng sẽ khóa. Nhưng giờ đó mình đang trên đường từ cty về nhà (mình không thể về sớm hơn). hiện tại mình nhờ người thân đăng nhập giùm, mình thấy nhờ vả thường xuyên kiểu này mình làm phiền mọi người quá, nên mình lên đây để các bác giúp mình. cảm ơn sự quan tâm và giúp đỡ của các bác.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Mình đang theo 1 khóa học online bằng Zoom lúc 18h00 hàng ngày, đăng nhập, điểm danh ... trước 17h45, sau đó trưởng phòng sẽ khóa. Nhưng giờ đó mình đang trên đường từ cty về nhà (mình không thể về sớm hơn). hiện tại mình nhờ người thân đăng nhập giùm, mình thấy nhờ vả thường xuyên kiểu này mình làm phiền mọi người quá, nên mình lên đây để các bác giúp mình. cảm ơn sự quan tâm và giúp đỡ của các bác.
khóa học online mà ông nói nghe nghiêm trọng như học phần cử nhân lên thạc sĩ vậy :confused: ai dạy mà khó chịu & căng thẳng thế. học mất tiền mà làm như học có tiền vậy :confused: