Thảo Luận - GoogleDrive- Chia sẻ tầm 13TB phim do mình vô tình nhặt được link trên mạng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận GoogleDrive- Chia sẻ tầm 13TB phim do mình vô tình nhặt được link trên mạng

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Link mình nhặt được thôi, không phải chính chủ, cũng k biết chính chủ ở đâu để cảm ơn
PHIM VIET - TẦM 1,3TB
J2TEAM - TẦM 1,3TB
PHIM BOM TAN - TẦM 10TB
Và 1 link của 1 bạn trên vn-z sưu tầm, mình share lại luôn
PHIM THUYET MINH - TẦM 10TB
down nhanh kẻo chết link, ai có ổ cứng thì lưu đi, mình tạo dc ổ 5tb onedrive nhưng k chắc chắc nên k dám lưu
18/10/2023: mới mò ra dc link server 18+ của ph...oi trang xem phim bất tử tầm 400 phim
và cả 1 lò japan anti virus tầm 12k phim
test sơ sơ thấy sống chết thay đổi mỗi ngày
và botay trong việc tải về up host khác, đơn giản là k đủ ổ cứng chứa, còn kiểu tải dc mớ up lên thì mùa quít năm sau
BẠN NÀO CÓ HOST NÀO FREE TẦM 20 TB TRỞ LÊN INBOX
mình sẽ cố up, còn k thì để 1 mình ngắm, share cũng đắm đuối lắm, nó phát hiện ra nó fix thì xong

Sửa lần cuối:

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
tưởng share phim ấy ấy chứ {angry}
có mà k share dc, trc khi googlephoto chính thức đóng, đã tầm 20tb rồi
sau đó là chuyển qua vài host free khác trc khi bị tính phí, thêm vào cũng tầm 10tb nữa
share k dc nè, up lên gdrive thì bay màu acc ngay, còn mua acc trả phí thì tiền nào chịu nổi

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Trước không có mạng toàn ra nét tải phim về coi, giờ chắc ít người tải về coi. Coi online tiện và nhanh.
mình dùng mạng 300mbs vẫn thích tải coi off ở nhà à bạn, coi online mình cảm thấy k thích bằng

Link mình nhặt được thôi, không phải chính chủ, cũng k biết chính chủ ở đâu để cảm ơn
PHIM VIET - TẦM 1,3TB
J2TEAM - TẦM 1,3TB
PHIM BOM TAN - TẦM 10TB
Và 1 link của 1 bạn trên vn-z sưu tầm, mình share lại luôn
PHIM THUYET MINH - TẦM 10TB
down nhanh kẻo chết link, ai có ổ cứng thì lưu đi, mình tạo dc ổ 5tb onedrive nhưng k chắc chắc nên k dám lưu
Cảm ơn bạn nhiều lắm, tài nguyên quý giá quá!