Thảo Luận - GoogleDrive- Chia sẻ tầm 13TB phim do mình vô tình nhặt được link trên mạng | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận GoogleDrive- Chia sẻ tầm 13TB phim do mình vô tình nhặt được link trên mạng

luvbe3

Rìu Sắt
có mà k share dc, trc khi googlephoto chính thức đóng, đã tầm 20tb rồi
sau đó là chuyển qua vài host free khác trc khi bị tính phí, thêm vào cũng tầm 10tb nữa
share k dc nè, up lên gdrive thì bay màu acc ngay, còn mua acc trả phí thì tiền nào chịu nổi
tạo file torrent cho ae tải bác ơi X_X

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
inbox cho mình xin cái đoạn này. mình ngắm với
jav 400 phim chắc chỉ 4 chục phim là coi được {big_smile}
mình xin vs ad ơi
tạo file torrent cho ae tải bác ơi X_X
mấy bác có nhã hứng thì inbox mình hướng dẫn cho tải, yêu cầu máy mạnh, mạng mạnh, ổ cứng dư thừa, và nhớ chia sẻ lại chứ đừng tính phí

luvbe3

Rìu Sắt
mấy bác có nhã hứng thì inbox mình hướng dẫn cho tải, yêu cầu máy mạnh, mạng mạnh, ổ cứng dư thừa, và nhớ chia sẻ lại chứ đừng tính phí
tuân lệnh xếp