Nhờ tư vấn - Fix lỗi microsoft | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Fix lỗi microsoft

Chào mọi người trong Forum, hiện tại em đang mắc lỗi này trên máy của mình và em không thế nào xem được tài liệu word, mọi người chỉ em cách fix nó được không ạ, thank mn đã xem, à em đà xóa hết các dữ liệu về microsoft rồi nhưng mà nó vẫn không vào được ạ

Chèn ảnh không được nên nản quá ngồi viết lại
this action is only valid for .. that are currently installed

Hamano Kaito

Moderator
Hướng dẫn sử dụng link up ảnh | https://vn-z.vn/threads/huong-dan-su-dung-sever-up-anh-vn-z.4976/
Câu bên trên dịch ra là | hành động (quá trình) này chỉ hợp lệ khi ... đã được cài đặt.
Mà tiêu đề ghi khó hiểu bạn, vì Microsoft là tên của công ty chung. Còn cái bạn bị lỗi là Word nó là 1 mãng của Microsoft

bilacexule

Gà con
Có thể khi cài đặt bạn chọn không cài full trên ổ cứng nên chức năng đó không xài được.