PM Hệ thống - File Juggler v2.0.20 Full - Tự động sắp xếp file, thư mục hiệu quả | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống File Juggler v2.0.20 Full - Tự động sắp xếp file, thư mục hiệu quả

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nếu gặp phải vấn đề khi sắp xếp file, hãy cân nhắc sử dụng một tiện ích tự động hóa. File Juggler giám sát các thay đổi thư mục và tiến hành hoạt động dựa theo quy tắc. Ứng dụng này tuân theo quy luật “nếu…thì…" giống như IFTTT. Với File Juggler, bạn có thể đổi lại tên, di chuyển, sao chép, trích xuất tập tin…

Trước khi dùng File Juggler, hãy lên kế hoạch công việc bạn muốn làm với các tập tin. Click nút Add và gõ mô tả tổng quan. Thêm thư mục muốn xử lý trong phần Monitor. Trong phần If, hãy thêm điều kiện. Cuối cùng, chọn hành động muốn thực hiện trên file trong box Then.

Tính năng độc đáo của File Juggler:
  • Cho phép di chuyển, đổi tên file dựa trên nội dung tài liệu PDF có thể tìm kiếm. Sử dụng nó để sắp xếp hóa đơn, thanh toán thẻ tín dụng và các đoạn thông tin lưu trữ.
  • Tạo nhiều kiểu sắp xếp nội dung khác nhau một cách chính xác, bao gồm phân loại theo tên file, đường dẫn, ngày, thuộc tính tập tin…
  • Sau khi sắp xếp file, bạn có thể nhờ File Juggler upload file trong Evernote. Chọn notebook muốn & thêm tag vào ghi chú.
  • Có một tab riêng, mang tên Log giúp người dùng theo dõi và kiểm tra liệu phần mềm có đang hoạt động chính xác hay không.
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

Sửa lần cuối:

Seavina

Gà con
bấm gì tooàn ra link liên kết shoppe .. chán

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bấm gì tooàn ra link liên kết shoppe .. chán

Mình ko bị gì cả, vẫn bình thường, cách để tránh nó chuyển hướng sang trang shoppe bạn có thể làm bằng cách:
Mở web lên, sau đó bấm Free Download, khi vừa chuyển sang trang mới đếm ngược số giây download thì bạn bấm nút X trên thanh web để ngừng load web thì nó sẽ không nhảy trang shoppe nữa :D

Seavina

Gà con
Mình ko bị gì cả, vẫn bình thường, cách để tránh nó chuyển hướng sang trang shoppe bạn có thể làm bằng cách:
Mở web lên, sau đó bấm Miễn phí tải về, khi vừa chuyển sang trang mới đếm ngược số giây download thì bạn bấm nút X trên thanh web để ngừng load web thì nó sẽ không nhảy trang shoppe nữa :D
cho mình hỏi , phần mềm này chạy trên win 10 64bit đc ko nhỉ ?