Hỏi/ Thắc mắc - Facebook API | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Facebook API

• Thread starter koyzin
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

koyzin

Có bro nào đã lập trình về Graph API cho em hỏi chút về quyền truy cập "manage_pages" cần phải xét duyệt thì làm thế nào để dễ được duyệt cho ứng dụng mình hỏi quyền này của cá nhân với ạ , Em cảm ơn nhiều

Huỳnh Phúc Huy

Búa Đá Đôi
Xét duyệt
Nếu ứng dụng của bạn yêu cầu quyền này, Facebook sẽ phải xét duyệt cách ứng dụng của bạn sử dụng quyền đó. Bạn có thể cấp quyền này thay mặt những người được liệt kê trong phần Vai trò của Bảng điều khiển ứng dụng của mình mà không cần Facebook xét duyệt.

Khi gửi để xét duyệt, vui lòng đảm bảo hướng dẫn của bạn dễ thực hiện đối với đội ngũ của chúng tôi. Ví dụ: nếu Công cụ quản lý Trang của bạn có hệ thống xác thực riêng, vui lòng đảm bảo bạn cung cấp thông tin đăng nhập hoạt động (chẳng hạn như tên người dùng/mật khẩu) để đội ngũ xét duyệt của chúng tôi dùng công cụ của bạn và thử nghiệm chức năng này. {yes}

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.