EZ Photo Calendar Creator Plus 9.07 + Key - Ứng dụng thiết kế lịch độc đáo | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

EZ Photo Calendar Creator Plus 9.07 + Key - Ứng dụng thiết kế lịch độc đáo

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn là người bận rộn. Bạn cần một quyển lịch để đánh dấu, ghi chú nhưng việc cần làm trong ngày. Nhưng bạn muốn quyển lịch này được thiết kế theo phong cách của bạn. EZ Photo Calendar Creator Plus sẽ giúp bạn tất cả các điều đó.

EZ Photo Calendar Creator Plus cho phép bạn dễ dàng tạo và in lịch ảnh cá nhân bằng cách sử dụng hình ảnh và sự kiện của bạn. Nó tạo ra 6 cột khác nhau bao gồm hàng năm, hàng tháng, Wall, Mini Wall, bàn, và trường hiển thị.

Phần mềm với giao diện đơn giản, trực quan, dễ sử dụng giúp bạn một cách nhanh nhất để có thể tạo ra những tờ lịch mang phong cách cá nhân. Đồng thời, bạn có thể tùy chỉnh tất cả các yếu tố của lịch của bạn bao gồm phông chữ, màu sắc đường lưới, chủ đề biên giới, và nhiều hơn nữa.

Ưu điểm:

Tốt cho người dùng, rất cơ bản.
Giao diện đơn giản.

Nhược điểm:
Thiếu các lựa chọn bố trí cho các bức ảnh.

Tóm lại:
EZ Photo Calendar Creator Plus giúp bạn thiết kế cho cho riêng mình 1 bộ lịch đẹp mắt, với nhiều mẫu sẵn có, bạn có thể thiết kế lịch với nhiều phong cách khác nhau

Download EZ Photo Calendar Creator Plus 9.07 + Key - Ứng dụng thiết kế lịch độc đáo

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Download sao thế thớt, nhấn vào link mega ra link trang chủ của mega chứ không ra link down.

Mình vừa thoát nick mega.nz của mình ra, bấm lại vào link trên vẫn hiển thị và download bình thường mà bạn? {sad} Bạn thử kiểm tra lại trên 1 trình duyệt khác xem sao. Và tốt nhất bạn nhớ copy link rồi paste chứ không nên click thẳng nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình chỉ thấy link down từ trang chủ ý bạn @@

Link ẩn là link mình dẫn vào Facebook group diễn đàn có chứa link tải phần mềm này. Có 2 trường hợp xảy ra:
1. Bạn không hề nhìn thấy link Facebook diễn đàn.
Giải pháp: Bạn cần unlike và like lại bài viết (hoặc comment) và nhấn F5 refresh lại web vài lần để thấy link.
2. Bạn đã nhìn thấy link Facebook diễn đàn nhưng không thấy link tải.
Giải pháp: Bạn cần join (tham gia) vào nhóm Facebook. Nếu join rồi thì khi bạn bấm vào link Facebook sẽ thấy link, nếu chưa join thì bạn join và chờ Admin duyệt vào là được.
Tuy nhiên mình cũng đã gửi link tải trực tiếp phần mềm qua hòm thư tin nhắn cho bạn rồi đấy. Những giải pháp trên mình ghi để bạn áp dụng cho những lần sau.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

HieuHoanHao

Búa Gỗ Đôi
Link ẩn là link mình dẫn vào Facebook group diễn đàn có chứa link tải phần mềm này. Có 2 trường hợp xảy ra:
1. Bạn không hề nhìn thấy link Facebook diễn đàn.
Giải pháp: Bạn cần unlike và like lại bài viết (hoặc comment) và nhấn F5 refresh lại web vài lần để thấy link.
2. Bạn đã nhìn thấy link Facebook diễn đàn nhưng không thấy link tải.
Giải pháp: Bạn cần join (tham gia) vào nhóm Facebook. Nếu join rồi thì khi bạn bấm vào link Facebook sẽ thấy link, nếu chưa join thì bạn join và chờ Admin duyệt vào là được.
Tuy nhiên mình cũng đã gửi link tải trực tiếp phần mềm qua hòm thư tin nhắn cho bạn rồi đấy. Những giải pháp trên mình ghi để bạn áp dụng cho những lần sau.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
Mình cảm ơn bạn. Mình đã nhận được link và tải về. Nhưng gõ tiếng việt bị lỗi font. Bạn giúp mình được không ạ! Cảm ơn bạn nhiều!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cảm ơn bạn. Mình đã nhận được link và tải về. Nhưng gõ tiếng việt bị lỗi font. Bạn giúp mình được không ạ! Cảm ơn bạn nhiều!

Mình chỉ cài phần mềm này ở trên máy tính để test thử xem có chạy không, và thuốc có hoạt động hay không thôi. Tuy nhiên nếu lỗi như của bạn gặp phải thì:
1. Bạn đã sử dụng đúng kiểu gõ bảng mã chưa?
2. Font máy tính đã được cài đầy đủ?

hoangqtce

Gà con
Bạn là người bận rộn. Bạn cần một quyển lịch để đánh dấu, ghi chú nhưng việc cần làm trong ngày. Nhưng bạn muốn quyển lịch này được thiết kế theo phong cách của bạn. EZ Photo Calendar Creator Plus sẽ giúp bạn tất cả các điều đó.

EZ Photo Calendar Creator Plus cho phép bạn dễ dàng tạo và in lịch ảnh cá nhân bằng cách sử dụng hình ảnh và sự kiện của bạn. Nó tạo ra 6 cột khác nhau bao gồm hàng năm, hàng tháng, Wall, Mini Wall, bàn, và trường hiển thị.

Phần mềm với giao diện đơn giản, trực quan, dễ sử dụng giúp bạn một cách nhanh nhất để có thể tạo ra những tờ lịch mang phong cách cá nhân. Đồng thời, bạn có thể tùy chỉnh tất cả các yếu tố của lịch của bạn bao gồm phông chữ, màu sắc đường lưới, chủ đề biên giới, và nhiều hơn nữa.

Ưu điểm:

Tốt cho người dùng, rất cơ bản.
Giao diện đơn giản.

Nhược điểm:
Thiếu các lựa chọn bố trí cho các bức ảnh.

Tóm lại:
EZ Photo Calendar Creator Plus giúp bạn thiết kế cho cho riêng mình 1 bộ lịch đẹp mắt, với nhiều mẫu sẵn có, bạn có thể thiết kế lịch với nhiều phong cách khác nhau

Download EZ Photo Calendar Creator Plus 9.07 + Key - Ứng dụng thiết kế lịch độc đáo

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Không thấy link thơt ơi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật link mới ngày 12/8/2021!

khiemto

Gà con
ad ơi, cái link trang chủ mới mình không giải nén file .air được. Còn cái file trong link ẩn mình install xong, mở ra thì bị:
file access is denied c:\program files(x86)\ezphotocalendarcreatorplus\data\tcaldata.db
mong ad reply sớm ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ad ơi, cái link trang chủ mới mình không giải nén file .air được. Còn cái file trong link ẩn mình install xong, mở ra thì bị:
file access is denied c:\program files(x86)\ezphotocalendarcreatorplus\data\tcaldata.db
mong ad reply sớm ạ

Bạn tắt AV và run phần mềm với quyền admin xem sao. Với lại bạn chỉ cài file cài đặt có ở trong link, ko cài đặt file trên trang chủ để tránh bị lỗi.