Hỏi/ Thắc mắc - Em muốn nhờ các bác có kinh nghiệm về check phần mềm check giúp file APK | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Em muốn nhờ các bác có kinh nghiệm về check phần mềm check giúp file APK

hptrungduc

Rìu Sắt
Chuyện là em có một file app APK beta đang chuẩn bị được tung ra thị trường, em được thuê với một mức giá cũng kha khá để trải nghiệm, nói chung kèo cũng khá thơm, cái cơ bản là em đang tò mò là em không biết thực sự trong cái file ấy nó có thứ gì nguy hiểm khiến nó đánh cắp thông tin của người dùng hoặc thông tin về các loại tài khoản... tựu chung là các hành vi phạm pháp hay không! phiền bác nào có kinh nghiệm bớt chút thời gian thẩm định giúp em được không ạ? em xin đội ơn các bác

N

n2t4r

Chuyện là em có một file app APK beta đang chuẩn bị được tung ra thị trường, em được thuê với một mức giá cũng kha khá để trải nghiệm, nói chung kèo cũng khá thơm, cái cơ bản là em đang tò mò là em không biết thực sự trong cái file ấy nó có thứ gì nguy hiểm khiến nó đánh cắp thông tin của người dùng hoặc thông tin về các loại tài khoản... tựu chung là các hành vi phạm pháp hay không! phiền bác nào có kinh nghiệm bớt chút thời gian thẩm định giúp em được không ạ? em xin đội ơn các bác
bạn có thể cài APK lên Shelter rồi trải nghiệm thử, hoặc tạo profile mới trên máy rồi cài APK lên profile đó

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
tải file đó lên gdrive, để yên vài tiếng rồi tải ngược về máy, nếu nó cho tải thì k có virus, còn nếu nó báo virus thì tự hiểu
mình biết mỗi cách đơn giản đó, còn hơn nữa đợi cao nhân

hptrungduc

Rìu Sắt
tải file đó lên gdrive, để yên vài tiếng rồi tải ngược về máy, nếu nó cho tải thì k có virus, còn nếu nó báo virus thì tự hiểu
mình biết mỗi cách đơn giản đó, còn hơn nữa đợi cao nhân
thank bác để e thử