Chia sẻ - Dịch vụ stream video cho anh em làm phim khá ngon HELVID.COM | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Dịch vụ stream video cho anh em làm phim khá ngon HELVID.COM

khoale257

Gà con
Như tiêu đề lúc trước có bác 3979z có share dịch vụ up file của thằng Helurl.com cho ae ở topic này: https://vn-z.vn/threads/helurl-com-cloud-storage-tang-free-50tb-luu-tru.66507/

Dùng thấy khá ngon, down/up maxspeed nhưng mà thấy nhiều ae vẫn còn lo ngại về số mệnh nó sống dai hay chết yểu tại nó free tận 50TB {angry} thì nay mình vô lại thấy e nó treo cái banner to đùng ra thêm dịch vụ Stream Video cho ae. Kèo này ae làm web phim từ sạch tới 3 ếch là ngon cơm luôn vì nó ko có quy định video sạch hay chặn 3 ếch. Mình đã test thử 1 số video lên và xem khá mượt.

Tuy nhiên nó còn 1 số bug nhỏ như chưa Delete video được (chắc sẽ fix sớm), chỉ nhận video dạng MP4 chưa hỗ trợ nhiều chuẩn khác, up video hàng loạt dung lượng lớn từ 5Gb trở lên lâu lâu bị lỗi vài video tuy nhiên ko nhiều, sai số chấp nhận được. Hiện tại mình test được nhiêu đó thấy khá ổn áp với free. Ae húp xem ổn không nha kkkk

Link truy cập: https://helvid.com

dangkitui

Búa Đá
Cái Helurl.com nó không cho mình upload file lớn nữa, cứ báo lỗi timed out, mà upload file vài chục MB thì được.

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Tuyên truyền các phim xấu ác, hại trẻ con, hại hạnh phúc gia đình, làm bại hoại xã hội, Nhân-Quả báo ứng có thật bạn nhé.
Bạn không xem các clip sư thầy Thích Chân Quang, thầy Trần Việt Quân giảng ah?.

Shun87

Búa Đá
Tuyên truyền các phim xấu ác, hại trẻ con, hại hạnh phúc gia đình, làm bại hoại xã hội, Nhân-Quả báo ứng có thật bạn nhé.
Nhân quả báo ứng đó là tùy vào quả mỗi người. Bạn lảm nhảm gì vậy? Bạn ko cần lo xa cho người ta như vậy đâu. Lo thân của bạn trước đi đã vì "quả" bạn trồng hơi bị to rồi đấy

ohmygodness

Rìu Sắt
thế chắc nhật bản cả nước bị quả báo nổ nhà máy hạt nhân phải k bạn =))
phim sẽ có vn cấm thôi nước ngoài nó có cấm đâu, chắc bọn nước ngoài cũng bị quả báo hết.

dangkitui

Búa Đá
Mình up ầm ầm mà nhỉ, mấy chục GB vẫn bth, hay do mạng nhà bác á
Ồ vậy bạn upload bình thường ạ? Mình thì cứ bị báo lỗi dù cũng file đó mình upload Terabox hay Telegram thì bình thường, kiểu Helldrive nó không cho mình upload nữa hay sao á.
Thanks bạn.

khoale257

Gà con
Ồ vậy bạn upload bình thường ạ? Mình thì cứ bị báo lỗi dù cũng file đó mình upload Terabox hay Telegram thì bình thường, kiểu Helldrive nó không cho mình upload nữa hay sao á.
Thanks bạn.
Bạn thử lại xem nha, nảy mình vừa up mấy bản win hơn 10Gb lên bth :D

dangkitui

Búa Đá
Bạn thử lại xem nha, nảy mình vừa up mấy bản win hơn 10Gb lên bth :D
Xin hỏi bạn dùng internet của nhà mạng nào vậy ạ? Mình dùng của Viettel, mới tạo 1 tài khoản helurl khác, upload file 3GB cũng bị lỗi Timed out. Bó tay.

khoale257

Gà con
Xin hỏi bạn dùng internet của nhà mạng nào vậy ạ? Mình dùng của Viettel, mới tạo 1 tài khoản helurl khác, upload file 3GB cũng bị lỗi Timed out. Bó tay.
Em dùng mạng FPT gói 1000Mbps. Up file mấy chục gần cả trăm GB bình thường mà. Vẫn đang up đều đều khá ngon.

dangkitui

Búa Đá
Em dùng mạng FPT gói 1000Mbps. Up file mấy chục gần cả trăm GB bình thường mà. Vẫn đang up đều đều khá ngon.
Hời ơi, mình mở VPN lên thì upload bình thường, còn truy cập trực tiếp thì cả heldrive lẫn helvid đều không upload file lớn được. Không biết bà con dùng mạng Viettel có bị tình trạng này không nhỉ.
Cảm ơn bạn nha.

dangkitui

Búa Đá
mình xài viettel thấy up bình thường mà nhỉ, b thử reset hoặc làm lại file khác xem
Bạn quá hay luôn, mình restart modem để nó nhận IP mới thì đã upload bình thường. Thì ra là bị nó chặn IP, thảo nào dùng VPN thì ok mà lại không nghĩ đến IP.
Cảm ơn bạn.

lecongphu

Búa Gỗ Đôi
Bạn nói đúng.

hpa105

Búa Gỗ Đôi
Hời ơi, mình mở VPN lên thì upload bình thường, còn truy cập trực tiếp thì cả heldrive lẫn helvid đều không upload file lớn được. Không biết bà con dùng mạng Viettel có bị tình trạng này không nhỉ.
Cảm ơn bạn nha.
Dùng VPN nào đấy bác