Chia sẻ - Đăng ký tên miền .co.uk & .uk miễn phí 1 năm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Đăng ký tên miền .co.uk & .uk miễn phí 1 năm

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Hiện tại LCN đang có chương trình free 1 năm tên miền .co.uk hoặc .uk miễn phí trong 1 năm, bạn nào cần test code thì có thể chọn lựa.
Ưu đãi có thể kết thúc bất cứ khi nào vì vậy ai cần thì ngay bây giờ hãy vào đăng ký luôn.

Để đăng ký tên miền .CO.Uk và .UK miễn phí các bạn truy cập vào trang web của nhà cung cấp dịch vụ LCN tại địa chỉ:

Sau đó làm theo hướng dẫn là được.
Chú ý, bạn cần 1 thẻ visa để add vào bước thanh toán nhé.

VoidCentury

Búa Gỗ
tên miền này nhìn đã thấy uy tín rồi :))

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
nhưng test code sao ko dùng mấy domain vớ vẩn như .tk các thứ nhỉ :)) mình thắc mắc thôi.
Chứ dùng domain xịn như này, lại còn add visa sau này quên tháo visa ra là bị trừ tiền liền.

P/s: bác cho em xin mấy react nhá híhi
À, tuỳ sở thích nữa bác. Tk nhanh gọn thật, nhưng cũng sẽ có bạn thích hàng khuyến mại không mất phí đúng không.
Còn việc visa không thành ván đề, chỉ cần huỷ trc ngày gia hạn. Với lại, cũng không ai để sát ngày đâu.
Túm 1 cục lại thì, tuỳ sở thích mỗi người nữa.

Di Tieu

Búa Đá Đôi
À, tuỳ sở thích nữa bác. Tk nhanh gọn thật, nhưng cũng sẽ có bạn thích hàng khuyến mại không mất phí đúng không.
Còn việc visa không thành ván đề, chỉ cần huỷ trc ngày gia hạn. Với lại, cũng không ai để sát ngày đâu.
Túm 1 cục lại thì, tuỳ sở thích mỗi người nữa.
đang tìm cái này để add vào mail E5 cho nó gọn... mà ngại việc thêm thẻ thật quá luôn..
add thẻ ảo thì bị giữ 1$ :D