Phần mềm khác - CraveInvoice v2.9.2.0 Full - Tạo hóa đơn bán hàng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác CraveInvoice v2.9.2.0 Full - Tạo hóa đơn bán hàng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
CraveInvoice là phần mềm giúp bạn dễ dàng tạo báo giá, hóa đơn và quản lý các khoản phải thu. Bạn nhận thấy làm thế nào một biên lai được điền với tất cả các loại mã và số, mà bạn có thể không hiểu ngoài chi phí. CraveInvoice sẽ cung cấp cho bạn một biên lai được điền với tất cả các loại mã và số, mà bạn có thể không hiểu ngoài chi phí. Tất cả đều là kết quả của một cơ sở dữ liệu được tổ chức tốt, với hầu hết các mã đại diện cho một sản phẩm, đơn hàng hoặc thậm chí là vị trí kệ. Nếu doanh nghiệp của bạn thiếu một ứng dụng như vậy, bạn có thể muốn dùng thử CraveInvoice.

Các tính năng của CraveInvoice
  • Tạo hóa đơn dịch vụ hoặc hóa đơn bán hàng
  • Tạo ước tính chuyên nghiệp cho các mục
  • Chuẩn bị hóa đơn khách hàng cho tất cả các hóa đơn
  • Dễ dàng chuẩn bị đơn đặt hàng nhà cung cấp
  • Theo dõi các mặt hàng trong kho của bạn
  • Thanh toán hóa đơn cho nhà cung cấp của bạn
  • Dễ dàng ghi lại tất cả các chi phí kinh doanh
  • Quản lý giao dịch tài khoản ngân hàng cho nhiều tài khoản ngân hàng
  • Sử dụng nhiều loại tiền cho hóa đơn bán hàng
  • Sử dụng phần mềm ở chế độ nhiều người dùng bằng cách tạo nhiều người dùng
  • Nhập dữ liệu của bạn từ bảng tính excel.
Tóm lại, với phần mềm CraveInvoice sẽ giữ doanh nghiệp của bạn trong tầm tay với các báo cáo khác nhau về doanh số, mua hàng, chi phí và chi phí tồn kho.

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
thanks, tiếc ko có tiếng việt

Mình thấy những phần mềm này nếu khai thác và nghiên cứu tốt thì nó có thể phục vụ rất tốt cho công việc kế toán bán hàng đấy bạn ạ. Tiếng Anh nó cũng không phải quá khó khi mà mọi chữ tiếng Anh đều là cơ bản.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Update bản mới nhất v2.9.2.0 ngày 09/9/2020 cho các bạn sử dụng :) Chúc mọi người vui vẻ ;)

Meaning6688

Gà con
CraveInvoice là phần mềm giúp bạn dễ dàng tạo báo giá, hóa đơn và quản lý các khoản phải thu. Bạn nhận thấy làm thế nào một biên lai được điền với tất cả các loại mã và số, mà bạn có thể không hiểu ngoài chi phí. CraveInvoice sẽ cung cấp cho bạn một biên lai được điền với tất cả các loại mã và số, mà bạn có thể không hiểu ngoài chi phí. Tất cả đều là kết quả của một cơ sở dữ liệu được tổ chức tốt, với hầu hết các mã đại diện cho một sản phẩm, đơn hàng hoặc thậm chí là vị trí kệ. Nếu doanh nghiệp của bạn thiếu một ứng dụng như vậy, bạn có thể muốn dùng thử CraveInvoice.

Các tính năng của CraveInvoice
  • Tạo hóa đơn dịch vụ hoặc hóa đơn bán hàng
  • Tạo ước tính chuyên nghiệp cho các mục
  • Chuẩn bị hóa đơn khách hàng cho tất cả các hóa đơn
  • Dễ dàng chuẩn bị đơn đặt hàng nhà cung cấp
  • Theo dõi các mặt hàng trong kho của bạn
  • Thanh toán hóa đơn cho nhà cung cấp của bạn
  • Dễ dàng ghi lại tất cả các chi phí kinh doanh
  • Quản lý giao dịch tài khoản ngân hàng cho nhiều tài khoản ngân hàng
  • Sử dụng nhiều loại tiền cho hóa đơn bán hàng
  • Sử dụng phần mềm ở chế độ nhiều người dùng bằng cách tạo nhiều người dùng
  • Nhập dữ liệu của bạn từ bảng tính excel.
Tóm lại, với phần mềm CraveInvoice sẽ giữ doanh nghiệp của bạn trong tầm tay với các báo cáo khác nhau về doanh số, mua hàng, chi phí và chi phí tồn kho.

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn
Sao mình active không được. Giúp mình với [email protected].
Thanks bạn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao mình active không được. Giúp mình với [email protected].
Thanks bạn.

1 - Giải nén và cài đặt phần mềm
2 - Thoát sau khi cài xong
3 - Sao chép File thuốc vào đường dẫn sau:
C:\ProgramData\RSSPL
4 - Hoàn thành.
Còn cái mã số ở trong bài viết là link download được mã hóa dưới dạng mã số, bạn cần convert dạng mã số sang link download theo hướng dẫn ở topic bên dưới:
Mã số đó không phải là key đăng ký phần mềm đâu bạn nhé :D

Meaning6688

Gà con
1 - Giải nén và cài đặt phần mềm
2 - Thoát sau khi cài xong
3 - Sao chép File thuốc vào đường dẫn sau:
C:\ProgramData\RSSPL
4 - Hoàn thành.
Còn cái mã số ở trong bài viết là link download được mã hóa dưới dạng mã số, bạn cần convert dạng mã số sang link download theo hướng dẫn ở topic bên dưới:
Mã số đó không phải là key đăng ký phần mềm đâu bạn nhé
Dạ Thanks anh ạ, anh update lại Perfect quản lý kho với ạ. Link die rồi a.