Hỏi/ Thắc mắc - có anh em nào bị lỗi idm trên chrome 72 không ạ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc có anh em nào bị lỗi idm trên chrome 72 không ạ

copcoi

Búa Gỗ Đôi
Chỉnh sửa tiêu đề theo ngữ pháp tiếng việt
hnay tự dưng cần down cái vieo clip thì mới để ý là idm k hiện cái bắt link nữa, nhưng khi thử trên firefox lại vẫn hiện bt
e đang dùng win 10 chrome 72 và idm sliend mới nhất của bác ptk911
bác nào bị như e k ạ

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
hnay tự dưng cần down cái vieo clip thì mới để ý là idm k hiện cái bắt link nữa, nhưng khi thử trên firefox lại vẫn hiện bt
e đang dùng win 10 chrome 72 và idm sliend mới nhất của bác ptk911
bác nào bị như e k ạ

Lỗi này hôm trước đã có topic nói rồi, vì Chrome bản mới nhất tự động update cái IDM extension mới nhất là 6.32.6 trong khi bản IDM của bạn đang dùng vẫn còn ở version cũ nên nó không tương thích và không get link từ video như trước. Chỉ còn cách update IDM bản 6.32.6 là hết lỗi ngay thôi bạn.

hm1208

Búa Đá
Đang dùng IDM 6.32 với Chrome 72.0.3626.109 vẫn hoạt động bình thường, không thấy có sự cố gì

hm1208

Búa Đá
Bạn cho xem cái hình IDM của bạn với, bên tôi IDM phải là 6.32.6 thì mới OK.
Chẳng hiểu sao tôi không up được ảnh lên diễn đàn nên không gửi ảnh lên được, nhưng idm tôi đang dùng nó chỉ ghi là 6.32 thôi
Xem phần đính kèm 2200

copcoi

Búa Gỗ Đôi
e đã ghi rõ là dùng bản idm silend mới nhất r mà, hqua hì hục mãi chẳng d chán tắt máy đi ngủ, hnay lại dùng bt
chẳng hiểu thằng chrome nó bị sao luôn

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
e đã ghi rõ là dùng bản idm silend mới nhất r mà, hqua hì hục mãi chẳng d chán tắt máy đi ngủ, hnay lại dùng bt
chẳng hiểu thằng chrome nó bị sao luôn

Tôi không dùng IDM silent nên không hình dung được nó như thế nào, nếu bạn chụp cho tấm hình đính kèm thì tôi và các bạn khác không phải bận tâm nhiều rồi.

r4Rocky

Rìu Chiến Bạc
Trên Chrome 72 ổn định, tôi cũng gặp vấn đề này IDM sẽ không bắt đầu tải xuống vì các liên kết bị bắt bởi nó không thể giải quyết.