Chia sẻ - Chuyển Ngữ WinPE và Build Tool WinPE Free hổ trợ các Anh Em trên VNZoom | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Chuyển Ngữ WinPE và Build Tool WinPE Free hổ trợ các Anh Em trên VNZoom

chromen

Búa Gỗ Đôi
mình xin nhận chuyển ngữ các bản winpe tiếng Trung Quốc, tiếng Nga, tiếng Anh chuyển đổi các gói ngôn ngữ qua lại lẫn nhau khoản 80%
Đối với soft chuyên dùng trên winpe mình xin nhận build theo nhu cầu sử dụng riêng của mỗi người. Xin lưu ý mình build tool chỉ dành cho winpe, nếu sử dụng soft trên windows có thể soft sẽ không chạy hoặc phát sinh lỗi (vì lý do bản quyền thương mại)

SysAdmin Software

Tweaks Launcher

MInst.exe WinPE Strelec

MInst Setup

AutoIT

PStart

Đối với winpe vui lòng anh em tìm bản mà các anh em ưu thích, hay để làm việc cứu hộ.
Xin hạn chế lấy 1 bản winpe mà anh em không có nhu cầu sử dụng nhiều. Bởi vì chuyển ngữ 1 bản winpe mất rất nhiều thời gian...
Đối với tool soft chuyên dùng trên winpe, các anh em nên nhắn tin theo list danh sách mà các anh em cần chạy trên winpe.
Xin vui lòng không đòi hỏi phải là phiên bản mới nhất. Bởi vì tác giả hack, Cr@ck, repack họ làm cũng vất vả và không phải phiên bản soft mới nào họ cũng cập nhật thường xuyên. Tuy nhiên mình sẽ cố gắng tìm và cập nhật bản mới nhất để anh em tiện sử dụng.
Anh em nào nhắn tin dưới bài viết mình trước, mình sẽ ưu tiên làm trước.
Mình sẽ hẹn ngày giờ làm xong dưới bình luận và sẽ nhận tiếp yêu cầu của anh em tiếp theo.
Xin chân thành cảm ơn các anh em đã hợp tác ạ 😃

Sửa lần cuối:

chromen

Búa Gỗ Đôi
Ví dụ: Tôi cần chuyển ngữ bản winpe này sang tiếng Trung Quốc.
Link download WinPE
Bộ tool soft tôi cần 3 cột ngang, 12 cột đứng và click soft là chạy ngay Tweaks Launcher
vị trí các soft như sau:
1. Partition Wizard 12.5
2. AOMEI Partition Assistant
3. AOMEI Partition v10.2
4. PartitionGuru x64
........
13. Keyboard Test 2.exe
14. Reserv. Storage
........
25. WinNTSetup5 x64
26. Thumbnail Cache ON
.........
Xin cảm ơn!

Sửa lần cuối:

chromen

Búa Gỗ Đôi
Nhờ bác chuyển nốt chỗ ngôn ngữ khi click chuột phải vào các khu textbox. Và một số app bật lên vẫn bị tiếng trung (vd: bootice).Xem phần đính kèm 57524
Đã chuyển ngữ được 90% và đang bước qua giai đoạn 2 hoàn thành sản phẩm bác ạ 😝

chromen

Búa Gỗ Đôi
Xin chia sẻ với các anh em mình winpe chuyển ngữ menu chuột phải và cách tạo pan reset windows nhé ạ 😃