Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chuyên mục ẩm thực và du lịch dành cho các bạn có tâm hồn ăn uống

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cháu đi ăn cơm ngoài toàn kêu món cá basa hoặc cá bống mú kho thôi bác, cháu thích ăn cá hơn thịt.
Đúng rồi cháu, bác cũng thích ăn cá lắm, vào nhà hang hay kêu món canh chua, cá kho tộ. Bên đây họ còn bán cá nướng da giòn, ăn với bánh tráng, rau sống và nước mắm hay mắm nêm đó cháu.

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Trước còn nhỏ tầm tháng 5~7 bọn em đi cắm ếch về bán hoặc ăn, ếch xào mướp ăn ngọt lắm bác.
Ếch ngon ko nói làm gì, nhưng con nhái này nó bé hơn lại tanh hơn nữa. Mà người ta toàn cho nó còn đang sống vào nồi nước sôi đun măng ấy, nhìn cũng tội lắm.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Ếch ngon ko nói làm gì, nhưng con nhái này nó bé hơn lại tanh hơn nữa. Mà người ta toàn cho nó còn đang sống vào nồi nước sôi đun măng ấy, nhìn cũng tội lắm.
Em cũng hay ăn thịt nhái nữa, mà bắt lột da làm sạch xong băm rồi xào xả ớt ăn đó bác.

Lang Thang

Rìu Chiến
Bác đã ăn nhái phơi khô (sấy) chưa? Hồi đầu em nhìn cũng thấy... Nhưng mưa gió làm thêm can rượu đế, dăm ba ông bạn nữa cũng đc lắm. ?