Thảo Luận - Chuyện Đông Chuyện Tây | Page 517 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

boduc

Rìu Chiến Vàng

Tin tức an ninh mới nhất 10/5: "Ân ái” với xác bà hàng xóm đến mệt nhoài mới chịu buông tha | ANTC​

Hắn bằng bản năng của loài thú chứ người thì phải có nhân tính và tri thức của một người với đồng loại chứ. Đã là thú thì đâu cần phải xử lý hình sự, cứ đánh chết rồi chôn thôi.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
căng nhĩ... Gần đây Vin liên tục đóng và mở các mãng kinh doanh mới,
Như vậy mới làm tỷ phú hay tỷ phú thì mới làm vậy?!
Mình chưa bao giờ và sẽ ko bao giờ dùng hàng dt của vn, ko phải vì chê hàng việt mà vì chẳng bao giờ tin tưởng lắm về chát lượng

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đã tới lúc ta thấy nóng và bồn chồn trong người mỗi khi đọc các dòng thông tin này.
Vâng bác mỗi người dân ko tự ý thức cho chính bản thân mình thì chẳng ai hay thuốc tiên nảo mà có thể cứu họ được, cái viễn cảnh ấn độ thứ n sẽ mau chóng tới ngay thôi nên vẫn như thế.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Vì hắn thích ăn đồ cúng nên bây giờ lên được trên ấy tha hồ ăn.
Ông quân khùng này mình có đi nhậu với ổng mấy lần hồi 2010, ổng là anh kết nghĩa của thằng bạn mình, ổng nc hay lắm bác, năm 2011 ổng xộ khám ko biết xử nhiêu năm nữa. Từ đó ko gặp lại ổng nữa, tới hồi đợt rồi nghe tin thằng bạn nói ổng bị đàn em chém chết mình còn ko tin, lúc đó ytb đăng tải tin rầm rộ vào coi thì mới tin đó bác....đúng là mãnh hổ dù có tới đâu cũng sẽ phải nan địch quần hồ thôi, coi cái clip thấy camera trích xuất lại cả đám dí chém mình ổng mà còn xất bất sang bang, nếu one by one thì tụi kia ko có cửa...haiz...thế là xong 1 kiếp người....

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hồi nào đấy bạn, chuyện này không được nói đùa nhe.
Hihi ăn bậy dc chứ nói bậy toang á bác ha, bên FB nói lung tung bị tụi an ninh mạng nó rờ gáy phạt đầy ra ko thấy sao, có ca còn vướng lao lý luôn đó bác 😅

boduc

Rìu Chiến Vàng
Hihi ăn bậy dc chứ nói bậy toang á bác ha, bên FB nói lung tung bị tụi an ninh mạng nó rờ gáy phạt đầy ra ko thấy sao, có ca còn vướng lao lý luôn đó bác 😅
Tôi đồng ý với bạn, mình cmt thì cũng phải chọn những thông tin chính xác chứ không nói bừa và cần thiết thì lĩnh vực thuộc an ninh chính trị thì bỏ qua. Nội quy cũng đã có nêu mà Bác ha.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tôi đồng ý với bạn, mình cmt thì cũng phải chọn những thông tin chính xác chứ không nói bừa và cần thiết thì lĩnh vực thuộc an ninh chính trị thì bỏ qua. Nội quy cũng đã có nêu mà Bác ha.
Vâng bác, post đăng tải clip hay chém gió cho vui đụng tới mấy cái ca đó thì nên né thôi bác, tránh voi chả xấu mặt nào mà 😀