Thảo Luận - Chuyện Đông Chuyện Tây | Page 1281 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Chuyện Đông Chuyện Tây

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Không thể khẳng định thì cũng không thể nói nó không có khả năng lây, chỉ cần một xác suất nhỏ thật nhỏ đủ làm cho một chung cư điêu đứng luôn.
E là e cứ nội bất xuất ngoại hẻm cho nhập lun là chắc nhất 😁😄

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Há há bác, dạo nỳ e chán đời quá nên lười post tin dzịt cồ bác ạ. 😆
Có gì thì mọi chuyện cũng qua thôi, ta vẫn cứ phải sống và làm việc. Mong sự chán đời của bạn qua mau, để còn ra đường chới với với thiên hạ chứ.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Dĩ nhiên là ko rồi bác, cứ ngồi chờ các cụ sì gừn lv thì dân chắc toi sạch nếu ko khẩn cấp thỉnh triệu bác Đam quá lai sì gừn. Bác thấy bác Đam nhà mình làm mạnh tay và có kỹ thuật ko bác, nào là đưa quân đội vô, nào là phong tỏa quyết liệt nên dân tình nó ngán bớt ra...và tình hình dịch mới dc cải thiện đó bác, ko là toi sạch, biết bao cụ đã ra đi, biết bao cụ đã gia nhập clb juve rồ...
Tôi lại nghĩ khác, đó lây hết rồi, giờ hết người lây nó chựng lại chờ thời cơ đó. Sau 01/10 này mình mất cảnh giác nó quay lại và lợi hại hơn trước nữa.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cái này nói vui theo người ta là nghiệp quật, trả báo..v.v...với nhưng gì cọ ta đã làm trong cái dg hẻm của kim tiền đó bác... Nhưng thôi người đã ko còn thì mọi khúc mắc hay thù địch hay oán ghét gì thì cũng gác lại tất cả.. Bỏ qua các lình xình đó thì ko ai có thể phủ nhận tài năng và giọng hát của cô ấy sẽ và sẽ còn mãi với thời gian...bình an cô nhé nơi ko còn những bon chen cám dỗ của đời người...
Đúng rồi bạn ơi, chết là hết. Mình tiễn người đi với một tâm trạng luyến tiếc một tài năng, còn lại những gì cô ấy đã bỏ lại phía sau rồi.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
E là e cứ nội bất xuất ngoại hẻm cho nhập lun là chắc nhất 😁😄
Họ cứ lấp lững, nhà khoa học mà cứ nói nước đôi không. Chỉ có hay không mà cũng không làm được, đơn giản ta cứ nói: hiện nay là... còn mai sau bố ai biết được cũng có thể làm mọi người yên lòng được một thời gian chứ.