Chúc mừng năm mới xuân Mậu Tuất - Chúc anh chị em Vn-Zoom năm mới An Khang - Thịnh Vượng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chúc mừng năm mới xuân Mậu Tuất - Chúc anh chị em Vn-Zoom năm mới An Khang - Thịnh Vượng

Administrator

Administrator

Anh chị em thành viên VN-Zoom thân mến !

Vậy là một năm sắp qua, chúng ta sắp đón cái Tết cổ truyền của dân tộc, Mậu Tuất năm 2018.
Trong năm 2018 vừa qua diễn đàn Vn-Zoom Việt Nam mới, sau 6 tháng hoạt động thử nghiệm đã chào đón hơn 10.000 thành viên.
BQT và mọi thành viên gắn bó với diễn đàn đã rất cố gắng bảo vệ giúp diễn đàn hoạt động và duy trì như hiện nay. Thay mặt BQT cám ơn các bạn đã luôn đồng hành cùng diễn đàn, khắc phục mọi khó khăn xây dựng diễn đàn thành một diễn đàn có ích, lớn mạnh.

Năm cũ đã qua, Chuẩn bị sang năm mới Mậu Tuất ! Vinh thay mặt BQT Vn-Zoom chúc anh chị em thành viên thân mến một năm mới thật mạnh khoẻ, vui và hạnh phúc. Chúc anh chị em luôn hoàn thành mọi chỉ tiêu, thành công, đạt được nhiều thành tích mới.

Thay mặt BQT diễn đàn
Administrator
Đinh Quang Vinh​

Cloud

Administrator
Chúc mừng năm mới 2018 đến toàn thể anh em tham gia VN-Zoom, tuổi mới sức khoẻ và thành công.

thodiadulich

Gà con
Ad ơi, em muốn mở topic chia sẽ thông tin du lịch thì có vi phạm nội quy diễn đàn không, em h nghỉ việc h làm kinh doanh nhỏ với máu viết lách kiếm chút tiền quảng cáo. Mong là được đồng thuận để em chắp bút ạ ^.^ Ah với cả sẵn bác nào mở topic active office 2016 thì cho em ké thông tin với.

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Ad ơi, em muốn mở topic chia sẽ thông tin du lịch thì có vi phạm nội quy diễn đàn không, em h nghỉ việc h làm kinh doanh nhỏ với máu viết lách kiếm chút tiền quảng cáo. Mong là được đồng thuận để em chắp bút ạ ^.^ Ah với cả sẵn bác nào mở topic active office 2016 thì cho em ké thông tin với.
Đăng vào Chat Chit ấy, miễn là không phải đi spam để lấy backlink là được