VN-Zoom Of The Year 2018 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

VN-Zoom Of The Year 2018

Cloud

Administrator
Hi anh em,
Cũng sắp hết năm 2018, mình đang định tổ chức 1 cuộc bình chọn thành viên của năm dành cho từng hạng mục theo box ví dụ như box phần mềm, windown, truyện tranh...vv).
Mục đích:
+ Vinh danh những thành viên có đóng góp cho cộng đồng
+ Tạo thêm động lực cho anh em cống hiến nhiều hơn
+ Gắn kết anh em
Giải thưởng cũng không gì nhiều lắm, mình sẽ trích một khoảng lương to bự để làm quà (Còn cụ thể quà gì thì bí mật)

Topic này để bàn luận thêm về chủ đề này, anh em có ý tưởng gì hay thì đóng góp nhé.

Ff360

Xôi Chả Lạc
Tiêu chí đánh giá là gì vậy bác :v Để cuối năm e còn đua top kiếm ít quà

zArtemis

Rìu Sắt
top theo thread (giải cho top 1 mà thôi do ngân sách của bác @Cloud có hạn) sau đó là quà khuyến khích cho một vài thành viên dù không đạt top nhưng có cống hiến cho 4rum {boss}, sẵn tiện bật mí quà đặc biệt cho thành viên của năm sẽ là 1 vé massage với service từ abc -> xyz do chính tay bác @Cloud phục vụ tươi mát {sweet_kiss}

Cloud

Administrator
top theo thread (giải cho top 1 mà thôi do ngân sách của bác @Cloud có hạn) sau đó là quà khuyến khích cho một vài thành viên dù không đạt top nhưng có cống hiến cho 4rum {boss}, sẵn tiện bật mí quà đặc biệt cho thành viên của năm sẽ là 1 vé massage với service từ abc -> xyz do chính tay bác @Cloud phục vụ tươi mát {sweet_kiss}
{waaaht}{what}

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator

klq nhưng vãi thật, em đã một năm (cảm giác như 3 tháng) lên làm mod bù nhìn(quyền bằng mem + viết bài không cần qua kiểm duyệt, được mỗi cái màu xanh cho nó oai {big_smile}) mãi về sau mới có cái box kiểm duyệt mà cũng chả có thời gian viết gì hay cho ae (một phần tại bận + lười mong các bác cứ gạch).