Yêu cầu Phần mềm - Cho mình xin cái Dolby Atmos free với ạ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Cho mình xin cái Dolby Atmos free với ạ

Hamano Kaito

Moderator
Tự bỏ tiền ra mua còn ko thì dùng các ứng dụng giả lập âm thanh khác, ứng dụng mà bạn nói ko ai chia sẽ free key đâu (vì quản lý theo tài khoản microsoft), còn Cr@ck thì miễn có
VD:DFX....

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Tự bỏ tiền ra mua còn ko thì dùng các ứng dụng giả lập âm thanh khác, ứng dụng mà bạn nói ko ai chia sẽ free key đâu (vì quản lý theo tài khoản microsoft), còn Cr@ck thì miễn có
VD:DFX....
Em tưởng vẫn có cách Cr@ck chứ ạ. Đến game aoe bản mới họ cũng Cr@ck được ấy thôi :v

Hamano Kaito

Moderator
Em tưởng vẫn có cách Cr@ck chứ ạ. Đến game aoe bản mới họ cũng Cr@ck được ấy thôi :v

Game thì crack_er có thể họ thèm nên họ làm, còn soft thì họ ko bao giờ làm đâu bạn.
Bạn ko phải là gì của họ, nên cái gì họ thích thì họ làm và ko thích thì ko làm.
Bạn chỉ có thể chờ (sung rụng) để có fix mà xài (cái này đến mấy chục xuân xanh) <== hi vọng là có fix cho bạn xài ! Ahahaha {rofl}

copcoi

Búa Gỗ Đôi
cái này theo tk MS rồi, kb là login tải xong logout ra thì còn dùng d tiếp k nhỉ

Handrf

Kiếm đá
mình đang xài dolby home theater. thấy cũng cải thiện kha khá so với cái realtek cùi bắp {beat_brick}