FreeSoft - Chia sẻ file .lic key kaspersky total vĩnh viễn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

FreeSoft Chia sẻ file .lic key kaspersky total vĩnh viễn

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
key vĩnh viễn nhập vào như này có bị gì ko vậy bác
Không biết được bạn, bởi vì phần mềm Kas đã bị can thiệp bởi 1 tool thứ 3, mà Kaspersky luôn cho rằng đây là tool chứa nguy hiểm.
Nên nhớ rằng dùng phần mềm Anti-Virus thì phải dùng key mà kích hoạt, không can thiệp vào phần mềm Anti-Virus như cờ rắc..v..v.
Vì vậy tuỳ thuộc vào bạn thôi, dám chơi dám chịu ấy, chứ không ai dám bảo đảm an toàn cả.

tamtuy1990

Búa Gỗ
e mới up lại ở cmt

tamtuy1990

Búa Gỗ
Không biết được bạn, bởi vì phần mềm Kas đã bị can thiệp bởi 1 tool thứ 3, mà Kaspersky luôn cho rằng đây là tool chứa nguy hiểm.
Nên nhớ rằng dùng phần mềm Anti-Virus thì phải dùng key mà kích hoạt, không can thiệp vào phần mềm Anti-Virus như cờ rắc..v..v.
Vì vậy tuỳ thuộc vào bạn thôi, dám chơi dám chịu ấy, chứ không ai dám bảo đảm an toàn cả.
e cảm ơn bác nhé , thấy dùng vẫn ổn , theo dõi thêm một time nữa xem ntn

TamcauchuY

Rìu Chiến Chấm
mình đồng ý với bạn. đã dùng anti-virus hay security thì không dùng Cr@ck, nếu bị Cr@ck rồi thì phần mềm anti-virus đã bị vô hiệu hóa rồi, nó không còn bảo vệ người dùng nữa. Mọi người nên dùng activation code để activate.