Thiết kế & Đồ họa - CFTurbo v10.4.7.30 Full - Thiết kế máy nén khí chuyên nghiệp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa CFTurbo v10.4.7.30 Full - Thiết kế máy nén khí chuyên nghiệp

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
CFTurbo là một chương trình mạnh mẽ nhưng dễ sử dụng, phần mềm thiết kế máy bơm có thể giúp bạn thiết kế máy bơm từ đầu hoặc thiết kế lại các cánh quạt hiện có. Đơn giản chỉ cần nói với nó tốc độ dòng chảy, đầu, RPM và bất kỳ vòng xoáy trước (tùy chọn) và CFTurbo nào sẽ tự động tạo ra một thiết kế bơm. Sau đó, bạn có tùy chọn quay lại và thay đổi bất kỳ chi tiết nào của thiết kế với hướng dẫn của CFTurbo. Dễ dàng, nhưng linh hoạt, phương pháp này để thiết kế bơm giúp bạn tiết kiệm thời gian và vẫn cho phép bạn có được chính xác thiết kế bơm bạn muốn.

Các tính năng của CFTurbo
  • Chế độ xem một phần có thể định cấu hình cao
  • Xuất mô hình CAD
  • Nhập khẩu hình học hiện có để so sánh
  • Tích hợp Eeasy vào quy trình tối ưu hóa hoặc inverstigations
  • Thiết kế lưỡi dao dựa trên các góc lưỡi dao cụ thể trên các cạnh lưỡi cắt và đường viền hiện có
  • Đầu vào hoặc nhập khẩu phân phối độ dày lưỡi (profiles lưỡi)
  • So sánh các nhập khẩu IGES / dữ liệu BƯỚC với thiết kế lại mô hình 3D
  • Chọn hoạt động thành phần
  • Hiện cung tiến cho khu vực, vận tốc, chảy góc
  • Quản lý thông tin dự án
  • Xuất điểm, đường cong, bề mặt, chất rắn
  • Giao diện với các hệ thống CAD và CFD quan trọng
  • Thực hiện các giao diện đặc biệt theo yêu cầu của khách hàng
  • Hiển thị các đường cong hiệu suất cho tốc độ quay khác nhau và đường kính cánh quạt
  • Tính toán tổn thất cơ bản dựa trên tương quan theo kinh nghiệm
Download CFTurbo v10.4.7.30 Full - Thiết kế máy nén khí chuyên nghiệp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Hoặc:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bác rất nhiều. Bác có những Add-In tính phí mà đã Cr@ck cho autocad không ạ?

Một số thì mình có và mình biết, một số thì chưa có và mình chưa biết. Nếu bạn biết add-in nào hay thì tổng hợp lên đây để mình tìm và post dần lên diễn đàn nhé ;)

Một số thì mình có và mình biết, một số thì chưa có và mình chưa biết. Nếu bạn biết add-in nào hay thì tổng hợp lên đây để mình tìm và post dần lên diễn đàn nhé ;)
Như các Add-in này rất hay, mà toàn phải trả phí nè bác.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Như các Add-in này rất hay, mà toàn phải trả phí nè bác.

OK bạn! Mình sẽ tìm và tham khảo từ các nguồn, nếu có thì mình sẽ share lên diễn đàn ngay! Bạn cứ cập nhật tình hình diễn đàn hàng ngày nhé :)