Nhờ tư vấn - cần từ vấn mua máy khoan được quản cáo trên tivi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn cần từ vấn mua máy khoan được quản cáo trên tivi

thocon004

Gà con
Tui xem THVL2 có giới thiệu bộ máy khoan pin với 40 mấy chi tiết gì đó dc quãng cáo trên tivi lâu năm rồi . ta tui xem trên mạng thấy nói hàng kém chấc lượng ko giống trên tivi
cái lạ là sdt của tui dc nhận dc hệ thống chọn làm số trúng thưởng khi tui gọi đúng lúc nên được giảm 700k còn 1tr2 nhưng tui ko mua
qua hôm sau 1 người khác gọi cho tui nói sdt của tui dc trúng thưởng nếu chịu bỏ ra 1tr2 mua bộ máy khoan sẻ dc thưởng 4 nón khác kèm theo
nhờ mọi người tư vấn giúp theo tui tìm hiểu trên mạng
những món đó thật chất là mình bỏ tiền ra mua hàng kém chấc lượng chứ ko phải trúng thưởng nhưng THVL2 dám quảng cáo tiếp tay lừa gạt hay sao ???

Nam Cti

Búa Gỗ
Hehe bỏ qua bọn Quảng cáo đi nhé, hàng tàu 3 bữa hỏng chổi than, pin, tùm lum các thứ; càng nhiều phụ kiện càng kém, có khi vặn phát toét đầu.
Máy khoan chỉ có hàng Bosch là ngon nhất nhà tôi dùng chơi chơi cũng sắm 2 cháu: 1 khoan bê tông, 1 máy bắn vít (khoan pin)
Tìm nhà phân phối ở web hoặc săn sale onl - https://www.bosch.com.vn/