Hỏi/ Thắc mắc - Cần tư vấn giúp nên mua bàn phím cơ brown hay red switch cho nhu cầu chỉ đánh văn bản không chơi game. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần tư vấn giúp nên mua bàn phím cơ brown hay red switch cho nhu cầu chỉ đánh văn bản không chơi game.

Chào các bạn, hiện mình đang dùng bàn phím cơ 500k - red switch :v đang cần upgrade lên 1 em tầm 3tr(hiện đã ngắm leopold)
Do đặc thù công việc(code) đồng nghiệp ngồi rất gần + vợ ngủ cạnh bàn làm việc nên mình không thể dùng blue switch do nó ồn.
Mình dùng red switch(dù hàng lởm) thấy cũng khá ổn nhưng mà thấy nhiều bạn bảo trải nghiệm gõ red < brown < blue nên cũng phân
vân có nên chuyển qua brown không. Các bạn dùng brown gõ văn bản so với red thì thằng nào hơn, và nó có ồn hơn red nhiều không?.
Mong các bạn tư vấn giúp mình. Xin cảm ơn.

PhamKein

Gà con
Bác cứ ra tiệm rồi test cho nó lẹ ^^ thích thì nhích luôn , nhưng theo 4 cái bàn phím đã qua tay thì code hay game thì mình cũng quất blue hết !!!

P/s : Đêm nay VN 3-1 nhé :D

Bác cứ ra tiệm rồi test cho nó lẹ ^^ thích thì nhích luôn , nhưng theo 4 cái bàn phím đã qua tay thì code hay game thì mình cũng quất blue hết !!!

P/s : Đêm nay VN 3-1 nhé :D
Cũng ham blue lắm mà vì hoàn cảnh không chọn nó được bạn :D