Yêu cầu Phần mềm - Cần tìm soft fake ip cho từng profire khác nhau cho firefox | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Cần tìm soft fake ip cho từng profire khác nhau cho firefox

anhdanvip

Gà con
Hiên nay em đang sử dùng nhiều cửa sổ firefox có profire khác nhau nhưng em muốn fakeip cho từng cửa số đó 1 ip khác nhau nhưng không xài đc addon.
Em xin chân thành cảm ơn !

anhtuVN

Rìu Sắt
Hiên nay em đang sử dùng nhiều cửa sổ firefox có profire khác nhau nhưng em muốn fakeip cho từng cửa số đó 1 ip khác nhau nhưng không xài đc addon.
Em xin chân thành cảm ơn !
sao không xài được addon là sao bạn, addon hide ip thì firefox có đó, đặt hide theo kiểu trang web, Vd: khi mặc định vào vn-zoom thì ip chuyển sang ip UK thì có đó : anonymoX

Sửa lần cuối:

anhdanvip

Gà con
sao không xài được addon là sao bạn, addon hide ip thì firefox có đó, đặt hide theo kiểu trang web, Vd: khi mặc định vào vn-zoom thì ip chuyển sang ip UK thì có đó : anonymoX
tại mình phải xài firefox bản cũ 47 nên không cài addon đc bạn.

anhtuVN

Rìu Sắt
tại mình phải xài firefox bản cũ 47 nên không cài addon đc bạn.
không hiểu lắm sao bạn không nâng cấp nó lên, trong khi bản mới nhất đã tối ưu hiệu suất và bộ nhớ ram , giao diện cũng đẹp hơn, nâng cấp nó không xóa dữ liệu cũ của bạn đâu. Firefox bạn đăng ký tài khoản là nó sẽ đồng bộ và lưu trữ dữ liệu lại, sau này có cài lại máy thì đăng nhập lai thì nó vẫn tự động khôi phục như trươc khi cài lại máy.

anhdanvip

Gà con
không hiểu lắm sao bạn không nâng cấp nó lên, trong khi bản mới nhất đã tối ưu hiệu suất và bộ nhớ ram , giao diện cũng đẹp hơn, nâng cấp nó không xóa dữ liệu cũ của bạn đâu. Firefox bạn đăng ký tài khoản là nó sẽ đồng bộ và lưu trữ dữ liệu lại, sau này có cài lại máy thì đăng nhập lai thì nó vẫn tự động khôi phục như trươc khi cài lại máy.
tại mình cần xài 1 addon phiên bản cũ. Khi nâng cấp lên phải bắt buộc xài phiên bản mới của addon đó.