Hướng dẫn và Thảo luận - Cài đặt IDM bản mới nhất full, có thể update trực tiếp | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Cài đặt IDM bản mới nhất full, có thể update trực tiếp

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Bác dùng ngày đầu thì không sao nhưng đến hôm sau là báo fake key kèm thông báo gia hạn, thời gian sau đó thi thoảng nó hiện lên đặc biệt là lúc download file dung lượng lớn trong thời gian dài
Mình dùng này lâu lắm rồi, thời điểm viết bài này mình đã sử dụng đến giờ luôn.

Mình dùng này lâu lắm rồi, thời điểm viết bài này mình đã sử dụng đến giờ luôn.
Này chắc hên xui, mình bị báo fake active, rồi hôm qua freeze trial dính nốt. Giờ lại quay về trial reset. Cập nhật bản 1.2 ghi chú phần active là "Not working" rồi nhưng chắc là ko phải tất cả đều bị.

volunteersvn

Rìu Vàng
Sáng nay mình tải khoảng 50GB/20 files bị hiện thông báo, giờ chuyển sang freeze trial một thời gian xem sao.

mapdit006

Búa Đá Đôi
Mình vừa test vẫn ổn mà nhỉ. Hiện mình chưa thấy có thông báo fake .. luôn.

Xem phần đính kèm 57208

Trước mình cũng xài bản cũ để active được nhưng mà cũng dc vài ngày nó báo fake serial, mới đổi qua freeze trial mà nay cũng bị báo, giờ thử lại cách cũ như mấy mod coi sao. Mà có cần tắt update gì ko nhể

Trước mình cũng xài bản cũ để active được nhưng mà cũng dc vài ngày nó báo fake serial, mới đổi qua freeze trial mà nay cũng bị báo, giờ thử lại cách cũ như mấy mod coi sao. Mà có cần tắt update gì ko nhể
Team họ nói tạch hết rồi nhé, báo fake hết rồi, giờ còn mỗi trial reset thôi bạn. Đang nghiên cứu bản 1.3 nhưng chưa có giải pháp nào cả o_O

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Bên telegram mình mới thấy họ đăng cái này, các bro thẩm xem sao:

New IDM Activation script
Method 1 - PowerShell (Recommended)
Right-click the Windows start menu and select PowerShell or Terminal (Not CMD).
Copy-paste the below code and press enter
Mã:
irm https://massgrave.dev/ias | iex
You will see the activation options, follow the on-screen instructions.
That's all.

Bên telegram mình mới thấy họ đăng cái này, các bro thẩm xem sao:

New IDM Activation script
Method 1 - PowerShell (Recommended)
Right-click the Windows start menu and select PowerShell or Terminal (Not CMD).
Copy-paste the below code and press enter
Mã:
irm https://massgrave.dev/ias | iex
You will see the activation options, follow the on-screen instructions.
That's all.
Để thử nốt cách này. Trial Reset tèo rồi, cả cách Cr@ck của bác @volunteersvn post ở trên cũng tèo nốt rồi. Cả 2 đều báo "hết hạn trial" - "IDM free trial period has expired" chứ ko báo fake key. Bác nào chưa bị thì cứ thử tải 20gb/1 ngày, hay tải vài file dung lượng lớn như em xem, dính ngay lập tức :(
Edit: Vẫn tạch, vẫn báo hết hạn trial bác à :(

Sửa lần cuối:

asiadream

Gà con
đúng rồi, tất cả Cr@ck tính tới ngày hôm nay 3/4/2024 đều bị báo hết hạn.