Hướng dẫn và Thảo luận - Cài đặt IDM bản mới nhất full, có thể update trực tiếp | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Cài đặt IDM bản mới nhất full, có thể update trực tiếp

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
nhờ bạn chỉ giúp mình cách sửa tên mình chưa biết vào đâu để edit lại file
Tải file về.
Chuột phải vào file chọn mở bằng notepad, rồi sửa chỗ mình khoanh đỏ. Xong save lại.
Rồi chuột trái mở file chạy bình thường.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Làm thế nào đc lại nhỉ? Hôm qua đến giờ mình dùng v1.0 reset rồi cài lại mấy lần vẫn fake serial :( Đang xài tạm trial reset :(
Bạn xem có 1 chương trình nào đó đang optimize registry hay ko?
===
Thay đổi DNS của GG
Bạn thử AV rồi reset IDM khởi động lại tắt AV rồi hãy active xem có bị ko?

Bạn xem có 1 chương trình nào đó đang optimize registry hay ko?
===
Thay đổi DNS của GG
Bạn thử AV rồi reset IDM khởi động lại tắt AV rồi hãy active xem có bị ko?
Ko bạn ơi, dùng 1 năm nay ko sao, hôm qua tự nhiên báo fake. Suốt 1 năm đó chẳng cài thêm bất kỳ phần mềm nào cả, cái nào nó báo update thì update thôi :(
Đang dùng cách này, hiện vẫn chưa báo fake: Reset-->Active-->Khởi động lại máy-->Tải bất kỳ 1 file nào đó, báo fake-->Active (Ko reset)-->Khởi động lại máy. Hiện vẫn chưa báo fake, nếu báo fake nữa thì chắc bó tứ chi luôn, hết cách :(

Shun87

Búa Đá
Ko bạn ơi, dùng 1 năm nay ko sao, hôm qua tự nhiên báo fake. Suốt 1 năm đó chẳng cài thêm bất kỳ phần mềm nào cả, cái nào nó báo update thì update thôi :(
Đang dùng cách này, hiện vẫn chưa báo fake: Reset-->Active-->Khởi động lại máy-->Tải bất kỳ 1 file nào đó, báo fake-->Active (Ko reset)-->Khởi động lại máy. Hiện vẫn chưa báo fake, nếu báo fake nữa thì chắc bó tứ chi luôn, hết cách :(
Khoảng 2 hay 3 ngày nữa sẽ dính tiếp. Tôi đang bị luôn đây và có nhiều người cũng đang bị y chang luôn. Check các khóa đã lock rồi ko thấy thêm bất cứ khóa nào khác