Hỏi/ Thắc mắc - Cách reset một phần mềm đã dùng thử hết hạn? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cách reset một phần mềm đã dùng thử hết hạn?

vanducyen

Gà con
Chả là em có sử dụng bản Solidworks 2016, em có download bản dùng thử 30 ngày, và nay đã sử dụng hết số ngày đó, không biết có cách gì để mình reset lại dùng thử được không ạ? Mong mọi người trong group hỗ trợ giúp em với ạ.
Chân thành cảm ơn mọi người, chúc mọi người ngày mới ấm áp.

lvt491

Rìu Vàng Đôi
Thử dùng các phần mềm gỡ ứng dụng chuyên dụng gỡ nó ra rồi cài lại xem được không bạn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn vào topic bên dưới của mình:
Sau đó tải bản full 2016 về đã kèm thuốc bên trong. Nếu như bạn đã có bộ cài rồi, thì có thể tải riêng cr@ck ở trên mạng. Cr@ck hiện tại mình không có ở trong máy, tuy nhiên trên Google có khá nhiều diễn đàn chia sẻ cr@ck của phần mềm này để giúp bạn bẻ khóa. Chỉ cách đó mới được thôi, chứ còn gỡ ra cài lại thì không thể bạn nhé! :)

vanducyen

Gà con

Sau đó tải bản full 2016 về đã kèm thuốc bên trong. Nếu như bạn đã có bộ cài rồi, thì có thể tải riêng cr@ck ở trên mạng. Cr@ck hiện tại mình không có ở trong máy, tuy nhiên trên Google có khá nhiều diễn đàn chia sẻ cr@ck của phần mềm này để giúp bạn bẻ khóa. Chỉ cách đó mới được thôi, chứ còn gỡ ra cài lại thì không thể bạn nhé! :)
Em không dùng được bản Cr@ck bác ơi

vanducyen

Gà con

Em có tới cỡ 4 năm dùng solid rồi, nên việc Cr@ck đối với em nó quá dễ dàng. Nhưng do nhu cầu TUYỆT ĐỐI KHÔNG ĐƯỢC DÙNG Cr@ck, nên em mới đăng lên hỏi ạ.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Em có tới cỡ 4 năm dùng solid rồi, nên việc Cr@ck đối với em nó quá dễ dàng. Nhưng do nhu cầu TUYỆT ĐỐI KHÔNG ĐƯỢC DÙNG Cr@ck, nên em mới đăng lên hỏi ạ.

Ủa sao kỳ vậy. Chắc sợ virus làm ảnh hưởng đến hệ thống máy tính của công ty hả? Hay là có tài liệu mật? Bạn thử 1 số phương án bên dưới:
1. Dùng phần mềm đóng băng để xài Solid.
2. Chạy máy ảo (chắc không khả thi vì phần mềm này cấu hình rất lớn, chạy máy ảo phải share cấu hình với máy thật thì không ổn, máy cực xịn thì may ra).
3. Dùng bản Portable.

vanducyen

Gà con
Ngày trc có các dùng miễn phí lâu dài là Run as Date , bạn thử xem
E dùng thử vẫn k được.

vanducyen

Gà con
Ủa sao kỳ vậy. Chắc sợ virus làm ảnh hưởng đến hệ thống máy tính của công ty hả? Hay là có tài liệu mật? Bạn thử 1 số phương án bên dưới:
1. Dùng phần mềm đóng băng để xài Solid.
2. Chạy máy ảo (chắc không khả thi vì phần mềm này cấu hình rất lớn, chạy máy ảo phải share cấu hình với máy thật thì không ổn, máy cực xịn thì may ra).
3. Dùng bản Portable.
Tất cả các cách bác nêu ra em đều đã thử. Riêng cách 2 thì em dùng teamviewer xài máy ở nhà vẫn không ok. Còn bản portable không có bản win 10. :( Có bản đời cũ nhưng xài win 7. Do máy của công ty nên không cài lại win được (win của công ty là win 10).

vhieuad

Búa Đá
Chả là em có sử dụng bản Solidworks 2016, em có download bản dùng thử 30 ngày, và nay đã sử dụng hết số ngày đó, không biết có cách gì để mình reset lại dùng thử được không ạ? Mong mọi người trong group hỗ trợ giúp em với ạ.
Chân thành cảm ơn mọi người, chúc mọi người ngày mới ấm áp.
Cài lại Win hoặc đổi Mac

Administrator

Administrator
Thử dùng các phần mềm gỡ hoàn toàn ứng dụng đó ra , sau đó cài đặt lại
  • #1. Ccleaner
  • #2. Total Uninstall
  • #3. Revo Uninstaller Pro
  • #4. Your Uninstaller! Pro

Hamano Kaito

Moderator
Những phần mềm gỡ bỏ thứ 3 hầu như ko có soft nào là xịn xò trong khoảng đó hết cả ! Bất chất hết luôn ko soft nào làm được đâu. Chỉ có track cài đặt thì mới biết được thôi, còn lại thì tìm trong vô vọng
Một số app chống hack trial bằng cách tấn công vào tệp system của Win nữa kìa. Mấy cái thủ thuật gỡ bỏ cài lại hoặc dùng runasdate thì chỉ những soft chống trial yếu mới xài được

vanducyen

Gà con
Những phần mềm gỡ bỏ thứ 3 hầu như ko có soft nào là xịn xò trong khoảng đó hết cả ! Bất chất hết luôn ko soft nào làm được đâu. Chỉ có track cài đặt thì mới biết được thôi, còn lại thì tìm trong vô vọng
Một số app chống hack trial bằng cách tấn công vào tệp system của Win nữa kìa. Mấy cái thủ thuật gỡ bỏ cài lại hoặc dùng runasdate thì chỉ những soft chống trial yếu mới xài được
Vậy giờ có cách gì không thím ơi.

malemkhoang

Rìu Chiến
Tất cả các cách bác nêu ra em đều đã thử. Riêng cách 2 thì em dùng teamviewer xài máy ở nhà vẫn không ok. Còn bản portable không có bản win 10. :( Có bản đời cũ nhưng xài win 7. Do máy của công ty nên không cài lại win được (win của công ty là win 10).
==========

Dùng đĩa ảo VHD cài win7 mà xài.