Thảo luận - Cách mua Adguard Family Lifetime giá 6 usd/9 thiết bị | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Cách mua Adguard Family Lifetime giá 6 usd/9 thiết bị

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Hi mọi người, bài này là có lợi cho đôi bên nên các bác đọc kỹ nhé.
Hiện tại còn 2 ngày nữa là hết sale trên web giá 20$. Áp mã BENS20 thì còn 16$. Nếu các bạn tự mua thì phải trả 16$ cho gói family lifetime 9 thiết bị này.
Còn nếu qua link giới thiệu refer của mình thì cả bạn và mình, sau khi bạn mua xong, sẽ được hoàn lại 10$. Như vậy tính ra chỉ còn 6$ cho 9 thiết bị lifetime.
Tốt cho đôi bên, tiếc là mình không biết chương trình này nên đã tự mua và phải trả 16$ và không được hoàn xu nào cả :(
Link refer mua hàng của mình để cả bạn + mình đều được back lại 10$: https://stacksocial.com/?rid=11636632
Note: với gói bản quyền thì các bạn sẽ chặn được quảng cáo in-app trong các app khác như TỪ ĐIỂN, GAME MIỄN PHÍ... mà ko cần trả phí để loại quảng cáo. Tính ra chặn quảng cáo kiểu này rẻ hơn rất rất nhiều so với mua trả phí từng app một.
Cách cài cực kỳ chi tiết của bác Big Dragon:
P/s: mặc dù có link refer nhưng đây là cách giảm giá cho các bạn khác biết nên hi vọng mod ko phạt :D

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Đính chính là bạn mua đơn trên 50$ mới được nhé :(
Refer-a-Friend credits for referrer will appear in your account once your friend registers using the designated link (account must comply with our terms) & makes a first purchase of $50 or more.

Refer-a-Friend credits for referee will appear in your account 30 days after your first purchase of $50 or more.

* "Pay What You Want" sales do not qualify for the Refer-a-Friend program.

Do my credits expire?
All Insider Rewards & Refer-A-Friend credits expire 3 months from the date that your credits were issued.

N

n2t4r

Hi mọi người, bài này là có lợi cho đôi bên nên các bác đọc kỹ nhé.
Hiện tại còn 2 ngày nữa là hết sale trên web giá 20$. Áp mã BENS20 thì còn 16$. Nếu các bạn tự mua thì phải trả 16$ cho gói family lifetime 9 thiết bị này.
Còn nếu qua link giới thiệu refer của mình thì cả bạn và mình, sau khi bạn mua xong, sẽ được hoàn lại 10$. Như vậy tính ra chỉ còn 6$ cho 9 thiết bị lifetime.
Tốt cho đôi bên, tiếc là mình không biết chương trình này nên đã tự mua và phải trả 16$ và không được hoàn xu nào cả :(
Link refer mua hàng của mình để cả bạn + mình đều được back lại 10$: https://stacksocial.com/?rid=11636632
Note: với gói bản quyền thì các bạn sẽ chặn được quảng cáo in-app trong các app khác như TỪ ĐIỂN, GAME MIỄN PHÍ... mà ko cần trả phí để loại quảng cáo. Tính ra chặn quảng cáo kiểu này rẻ hơn rất rất nhiều so với mua trả phí từng app một.
Cách cài cực kỳ chi tiết của bác Big Dragon:
P/s: mặc dù có link refer nhưng đây là cách giảm giá cho các bạn khác biết nên hi vọng mod ko phạt :D
bản thân mình may mắn được một người quen tặng 1 tài khoản 3 máy, dùng đã cảm thấy quá dư thừa, không biết 9 máy sẽ dùng như thế nào cho hết

anhkhoamap85

Rìu Sắt
Xài app full trên đt không chặn được gì luôn . Trên máy tính thì ok .

nkoc6a15

Rìu Sắt
Adguard block kết nối QUIC để fallback về HTTPS để lọc vì MITM không lọc được QUIC, cài chứng chỉ gốc vào máy giải mã lưu lượng HTTPS -> chiếm tài nguyên nhiều và không an toàn, làm chậm mạng
Cài addon trên PC + dùng DoH3 không lọc của NextDNS dể tránh detect chặn quảng cáo
Còn ở các app còn lại trên hệ thống dùng dnsproxy của Adguard chạy DNS over Quic với tài khoản NextDNS có mở lọc quảng cáo là ngon lành