Hỏi/ Thắc mắc - Các bác tư vấn cho e con điện thoại nào từ 2,5 triệu đổ xuống được không ạ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Các bác tư vấn cho e con điện thoại nào từ 2,5 triệu đổ xuống được không ạ

danchi145

Gà con
Chẳng là em được mua máy mới, mà kinh tế eo hẹp, ngân sách chỉ có 2,5 triệu đổ xuống thôi, mà có con máy nào chơi game ngon, bộ nhớ lớn, pin trâu tí, cam củng thì em ko quan trọng lắm{big_smile}

máy cũ cũng được, tầm 95% là ổn rồi, các bác có mẫu máy/shop bán nào tín ko chỉ e với, chứ giữa rừng máy này tìm con phù hợp với mình khó lắm ạ {waaaht}

quangdh24nh07

Búa Gỗ
Điện Thoại ZTE Blade V50 Design | 16GB(8GB+8GB)/128GB | 6.6'' Full HD+ | Octa Core 1.6GHZ | 5000mAh 22.5W | Chính Hãng
Chờ canh sale trên shopee hoặc lazada, giá khoảng 2.5 triệu.

tysusy

Rìu Sắt
Infinix HOT 30i (8GB/128GB)
GIá: 2,490,000 ₫

Attachments

• Infinix HOT 30i.png
    Infinix HOT 30i.png
    52.5 KB · Lượt xem: 11

TrHH000

Rìu Sắt
Nokia 1280
giá bao rẻ, game bao ngon, thuộc đúng dạng nồi đồng cối đá{brick}{brick}{brick}

Shiny

Rìu Sắt
gấp đôi giá này còn chưa mua dc như yêu cầu của bạn nữa là 😅

danchi145

Gà con
e thấy con LG G8 ThinQ flagship 1 thời giá h cũng có 2 triệu rưỡi thôi các bác, có nên tậu e nó về ko ạ ?