Hướng dẫn - [C#] Hướng dẫn xây dựng chức năng phân quyền người dùng trong ứng dụng quản lý | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn [C#] Hướng dẫn xây dựng chức năng phân quyền người dùng trong ứng dụng quản lý

tuanneo

Gà con
Bài hướng dẫn này mình hướng dẫn chi tiết cách làm chức năng phân quyền cơ bản cho mọi người có thể tham khảo.
Mình sẽ chia bài hướng dẫn này làm 3 phần
+ Phần 1: Thiết kế giao diện và tạo cơ sở dữ liệu

+ Phần 2: Lưu danh mục động vào CSDL, load danh mục đã lưu lên treelist để thực hiện thao tác với các chức năng phân quyền

+ Phần 3: Lưu thông tin phân quyền theo User

Các bạn lưu ý, với bài hướng dẫn này mình chỉ hướng tới các bạn ở mức cơ bản nhất chứ tôi không viết code dạng nâng cao.
Trong quá trình theo dõi bài hướng dẫn các bạn có thể tham gia thảo luận và đóng góp ý kiến để bài viết ngày càng hoàn thiện hơn.
Cảm ơn các bạn rất là nhiều.

lvt491

Rìu Vàng Đôi
Bạn có thể hướng dẫn mình cách chỉnh sửa Windows Boot Manager bằng C# được ko. Như thêm mới hoặc xóa bỏ một menu khởi động chẳng hạn. Mình dùng BCDEDIT thì nó không hoạt động trên Windows 64 bit

vulunk

Gà con
Bài hướng dẫn này mình hướng dẫn chi tiết cách làm chức năng phân quyền cơ bản cho mọi người có thể tham khảo.
Mình sẽ chia bài hướng dẫn này làm 3 phần
+ Phần 1: Thiết kế giao diện và tạo cơ sở dữ liệu

+ Phần 2: Lưu danh mục động vào CSDL, load danh mục đã lưu lên treelist để thực hiện thao tác với các chức năng phân quyền

+ Phần 3: Lưu thông tin phân quyền theo User

Các bạn lưu ý, với bài hướng dẫn này mình chỉ hướng tới các bạn ở mức cơ bản nhất chứ tôi không viết code dạng nâng cao.
Trong quá trình theo dõi bài hướng dẫn các bạn có thể tham gia thảo luận và đóng góp ý kiến để bài viết ngày càng hoàn thiện hơn.
Cảm ơn các bạn rất là nhiều.

Bạn có thể share source để mình tham khảo được không?
Mail mình: [email protected].
Cảm ơn bạn

kinghiep

Gà con
bạn ơi, có thể gửi source cho mình được ko?
Mail: [email protected]
Cảm ơn bạn

jackyhuynh

Gà con
bạn ơi cho mình xin source code nay với,,cảm ơn bạn rất nhiều.
[C#] Hướng dẫn xây dựng chức năng phân quyền người dùng trong ứng dụng quản lý
email của mình là: [email protected]